Kupunguzwa kwa paye


Status
Not open for further replies.
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
355
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
355 0 33
Wana JF, the Great thinkers heshima Kwenu

Siku ya MEI MOSI, Mheshimiwa Rais aliahidi kutupunguzia mzigo wa kodi na Nyongeza ya Kima cha chini cha mshahara, Kwamba mabadiliko hayo yangeelezwa kwa kinagaubaga. Katika hotuba za mawazi wa Fedha na Kazi

Nimesubiri kwa hamu hotuba za mawazili hao sijasikia nafuu hiyo ya Kodi !

Je tumedanganywa ? au kuna habari imenipita ?

Tafadhali naomba kujuzwa

Ahsanteni
 
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined
Jun 5, 2009
Messages
16,228
Likes
4,625
Points
280
KakaJambazi

KakaJambazi

JF-Expert Member
Joined Jun 5, 2009
16,228 4,625 280
Hotuba ya mwisho wa mwezi uliopita ilizemaje!
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
355
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
355 0 33
Mkuu KakaJambazi heshima Mbele

Nadhani unamaanisha hotuba ya Rais ya mwisho wa mwezi mei

Hiyo kwa bahati mbaya sikuipata ? Je alizungumzia hilo suala ? PAYE emepungua kwa kiasi gani ?

Ahsante
 
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,635
Likes
66
Points
145
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,635 66 145
Kaka, kwa mtaji huu akitokea ----- fulani akasema kitu kisichokuwepo inaonekana utamwamwini. Kwani mshahara kima cha chini umejulikana ni kiasi gani?
kwa taarifa yako bajeti kubwa haijasomwa, itakaposomwa Alhamis ijayo tarehe 13/06/2013 ndio mambo yote hayo yatajulikana. Yanayosemwa sasa hivi yote ni ngonjera na mapambio tu. tusubiri.
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
355
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
355 0 33
Mkuu Mwanafyale
Heshima Mbele

Ahsante kwa kunijuza
 
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2010
Messages
2,321
Likes
83
Points
145
Sabayi

Sabayi

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2010
2,321 83 145
Aliahidi Mei Mosi
 
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2012
Messages
5,124
Likes
890
Points
280
Age
35
Totos Boss

Totos Boss

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2012
5,124 890 280
Nukutakieni heri ya mwaka mpya wa fedha wafanyakazi wote.
Mungu atawapa nafuu ya MAKODI ili na sisi wafanyakazi wenu wa majumbari mtufikirie.
PAMOJA WAKUU
 
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2007
Messages
355
Likes
0
Points
33
T

TanzActive

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2007
355 0 33
Mliofuatilia bajeti naomba kujulishwa

Kodi imepungua kiasi gani kama napata Tsh
2,000,000/= Gloss
 
M

Massawe G. I

Senior Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
113
Likes
3
Points
0
Age
38
M

Massawe G. I

Senior Member
Joined Jul 24, 2012
113 3 0
utapata 20000 zaidi
 
Status
Not open for further replies.

Forum statistics

Threads 1,275,220
Members 490,932
Posts 30,536,026