Kupotea kwa result slip

Kupotea kwa result slip

tzhumoally

JF-Expert Member
Joined
Mar 20, 2015
Posts
412
Reaction score
156
Wakuu mdogo wangu amepoteza result slip yake na tunategemea atakwenda chuo na kule itatakiwa, nauliza kuna utaratibu gani wa kupata nyengine. Dogo alisoma Bukoba na sisi tupo Zanzibar kwa saa hivi?
 
wakuu mdogo wng amepoteza result slip yake na tunategemea atakwenda chuo na kule itatakiwa..nauliza kuna utaratibu gani wa kupata nyengine..dogo alisoma bukoba na sisi tupo znz kwa saiv

hatua ya kwanza aende shuleni alipohitimu akawataarifu,ni matumaini yangu watamsaidia.
 
hatua ya kwanza aende shuleni alipohitimu akawataarifu,ni matumaini yangu watamsaidia.

shukran kijana kwa mawazo yako..kwa msaada mwengine shuleni ni mbali kidogo hv haiwezekani kwenda pale baraza la mitihani
 
aende Baraza la Mitihani. watampatia nyingine, ila atatozwa pesa kidogo

Baraza hawawez kumpatia,mpaka awe na kibali kutoka shule,au kielelezo chochote kitakacho thibitisha kuwa yeye ni mhitimu wa shule hiyo!
 
Baraza hawawez kumpatia,mpaka awe na kibali kutoka shule,au kielelezo chochote kitakacho thibitisha kuwa yeye ni mhitimu wa shule hiyo!

dogo anayo living certificate na kitambulisho..havitasaidia..jaman bukoba mbali hio gharama bora hata nihonge ilimradi nipate nyengine
 
Nenda baraza haya mambo ya kutanguliza rushwa ndo yanayodidimiza taifa letu.ulitakiwa baada ya kupoteza miende polisi ili kupata lost report hapo ushahidi ndo unaanzia
 
Back
Top Bottom