Kupima Afya Wagombea Urais:Nani Analengwa?

Kupima Afya Wagombea Urais:Nani Analengwa?

Toosweet

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2012
Posts
2,140
Reaction score
1,983
Salaam Wana JF, Kumekuwa Na Mwito Katika Kipindi Hiki Kuhusu Kupimwa Afya Zao Wagombea Urais.Sina Hakika Hasa Ni Nani Alianzisha Mada.Jambo Linalotia Shaka Ni Nia Ya Mwanzishaji.Mgombea Urais Wa CCM Mwenye Kuogopewa Sana,EL Anasemwa Kuwa Afya Yake Si Njema Na Ameshauriwa Aachane Na Kampeni.Sijui Kuhusu Wagombea Wengine Ila Kwa Upinzani Unaweza Kuwa Na Afya Mbovu Wakati Wowote Kwa Kwa Kipigo Cha Poli CCM(Prof.Lipumba?)Au Unaweza Kulishwa Sumu Ukawekwa Nje Ya Ulingo.Inawezekana Kuna Nia Njema Lakini Kwa Mazingira Haya...... Nani Analengwa?
 
Oviaz ni EL! Lakini miezi ya karibuni alionekana yuko 'fit' akifanya mazoezi ya kukimbia. Ndiyo! Niliiona picha yake katika gazeti mojawako hapa nchini! Nisichojua ni afya ya Ma-Kaamba, Maembe, Fred, ama Upinda. Wanaweza kuwa wanalengwa hawa, maaana mpaka SASA atakayegombea kupitia CCM HAJAJITOKEZA!
 
Walengwa ni wale wote watakaoteuliwa kugombea nafasi hiyo, kupima afya ni jambo la kawaida tu, cha kujiuliza labda ni kwanini utamaduni huo umeanza sasa??. Jibu ni kuugua na kufariki maraisi Wa Zambia kwa kushtukiza.
 
Any way,niliwasikia akina Kibamba wakisema eti wagombea wapimwe ila sipendi always kuwa tunatengeneza matatizo ili kuwabeba watu Fulani ama kuwazuia watu Fulani,tuliona ilivyofanyika kumweka Anna Makinda dhidi ya Six ...tuache watu wapambane freely si kwa kuanza kuset conditions ili watu Fulani wapate relief howevervmie pia simpendi Lowassa na sitamani hata Tz kuwa chini ya huyu mwizi hata kwa dakika 1
 
1.Kibamba alikuwa zamani,sasa hivi kashawekwa mfukoni,Deus hana tofauti na Risasi Mwaulanga,Asenga Abubakar,Matefu mpemba feki and the like.
2.Hivi nani alisema Lowassa anaumwa? Je ugonjwa upi utamdiscolify mgombea urais? Kisukari,pressure,parkinson's desease,tezi dume,etc
 
Babu slaa afya yake haiko ok mkono mmoja ndiyo haufanyi kazi kabisa.
 
Ni raisi mtarajiwa wa monduli Lowassa
 
1.Kibamba alikuwa zamani,sasa hivi kashawekwa mfukoni,Deus hana tofauti na Risasi Mwaulanga,Asenga Abubakar,Matefu mpemba feki and the like.
2.Hivi nani alisema Lowassa anaumwa? Je ugonjwa upi utamdiscolify mgombea urais? Kisukari,pressure,parkinson's desease,tezi dume,etc
Yote uliyoyaandika anaweza akawa anaumwa yote Lowasa
 
Back
Top Bottom