Kupiga TIGO leo ni bure! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kupiga TIGO leo ni bure!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ndyoko, Nov 3, 2011.

  1. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 261
    Trophy Points: 180
    wakuu mtandao wa tigo umeshadata, muda huu ukipiga simu hawakati salio kabisa, nadhani server yao imesha collapse, so wale wapenda vya dezo huu ndio muda wetu kujimuvusisha freeely! Jaribu utaona!
     
Loading...