Kupiga picha maiti mortuary


M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined
Nov 23, 2009
Messages
2,832
Likes
1,958
Points
280
M

MIGNON

JF-Expert Member
Joined Nov 23, 2009
2,832 1,958 280
Imekuwa ni kawaida sasa kuonyeshwa picha za marehemu katika magazeti na vyombo vingine vya habari na hata pale vifo hivyo vinapotokana na ajali. Maiti wanakuwa katika hali ambayo ni ya fadhaa lakini vyombo vyetu vimekuwa vinazitoa. Naomba ushauri wa kisheria kuhusu hili na hasa pale picha hizi zinapopigwa katika sehemu kama mortuary. Mshirika ya habari kama BBC na CNN hawaonyeshi picha hizi na huko ndiko tunapoiga mambo ywtu mengi-
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Likes
1
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 1 0
Nadhani siyo vizuri
 
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2008
Messages
3,162
Likes
611
Points
280
Watu

Watu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2008
3,162 611 280
Imekuwa ni kawaida sasa kuonyeshwa picha za marehemu katika magazeti na vyombo vingine vya habari na hata pale vifo hivyo vinapotokana na ajali. Maiti wanakuwa katika hali ambayo ni ya fadhaa lakini vyombo vyetu vimekuwa vinazitoa. Naomba ushauri wa kisheria kuhusu hili na hasa pale picha hizi zinapopigwa katika sehemu kama mortuary. Mshirika ya habari kama BBC na CNN hawaonyeshi picha hizi na huko ndiko tunapoiga mambo ywtu mengi-
Hawaonyeshi matukio ya huko kwao! ya iraq, syria na kwengineko wanaonyesha sometimes unedited
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
68
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 68 145
It depends kama hizo picha zinapigwa in a good will na kama ndugu na marehememu wote wameridhia..!
 

Forum statistics

Threads 1,236,000
Members 474,928
Posts 29,242,936