SILENT WHISPER JF-Expert Member Joined Jun 26, 2009 Posts 2,209 Reaction score 825 Jun 21, 2012 #1 jamani tuwe tunapiga mswaki loooo..!
SHIEKA JF-Expert Member Joined Dec 20, 2011 Posts 8,240 Reaction score 4,280 Jun 21, 2012 #2 Halafu ukute hiyo njemba inavutaga sigara. Mdhungu lazima atapike!
yahoo JF-Expert Member Joined Sep 9, 2011 Posts 3,526 Reaction score 1,410 Jun 21, 2012 #3 madhara ya busu la kubaka!
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Jun 21, 2012 #4 Hata kama kweli hii picha ingachochea ubaguzi wa rangi.
stineriga JF-Expert Member Joined Jun 20, 2012 Posts 2,172 Reaction score 892 Jun 21, 2012 #5 mzungu anasikia kinyaa kupigwa busu au anaogopa nini...
SILENT WHISPER JF-Expert Member Joined Jun 26, 2009 Posts 2,209 Reaction score 825 Jun 21, 2012 Thread starter #6 Likwanda said: Hata kama kweli hii picha ingachochea ubaguzi wa rangi. Click to expand... hakuna ubaguzi wowote hapo..! HATA KAMA NI MZUNGU AKINUKA MDOMO UTAMBUSU TU..??
Likwanda said: Hata kama kweli hii picha ingachochea ubaguzi wa rangi. Click to expand... hakuna ubaguzi wowote hapo..! HATA KAMA NI MZUNGU AKINUKA MDOMO UTAMBUSU TU..??