Kupata mikopo toka Benki


BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2008
Messages
6,106
Likes
592
Points
280
BelindaJacob

BelindaJacob

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2008
6,106 592 280
Habari,

Inawezekana kupata mikopo kwa shughuli muhimu kama kujenga nyumba kwa mtu asiyefanya kazi?
Nini kinatakiwa kwenye mlolongo wa kupata mikopo zaidi ya hati ya nyumba kama itahitajika? na kama inawezekana, benki gani inaweza kuwa na riba nzuri?
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,489
Likes
932
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,489 932 280
Kwa benki za hapa Bongo kama hufanyi kazi sio rahisi kusikilizwa achia mbali kupewa mkopo. Kuna baadhi ya benki siku hizi hati za nyumba za kawaida wanagoma,labda kama ni nyumba ya biashara wanakubali. Kwa hiyo dhamana ni lazima.Kama una dhamana ya kuaminika nenda Twiga Bancorp pale, wale riba yao nafuu kidogo. Kama ni mwajiriwa basi ndani ya siku saba kitu tayari, ili mradi mwajiri wako awe tayari kukupa support kwanza kwa kupitishia mshahara wako kwao.

Vinginevyo, ukiwa na sifa hizo jaribu akiba commercial bank wako vizuri pia.
 
N

Neytemu

Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
83
Likes
0
Points
0
N

Neytemu

Member
Joined Nov 7, 2010
83 0 0
Kwa benki za hapa Bongo kama hufanyi kazi sio rahisi kusikilizwa achia mbali kupewa mkopo. Kuna baadhi ya benki siku hizi hati za nyumba za kawaida wanagoma,labda kama ni nyumba ya biashara wanakubali. Kwa hiyo dhamana ni lazima.Kama una dhamana ya kuaminika nenda Twiga Bancorp pale, wale riba yao nafuu kidogo. Kama ni mwajiriwa basi ndani ya siku saba kitu tayari, ili mradi mwajiri wako awe tayari kukupa support kwanza kwa kupitishia mshahara wako kwao.

Vinginevyo, ukiwa na sifa hizo jaribu akiba commercial bank wako vizuri pia.
sijui kama mkopo unaweza kutolewa kwa mtu asie na biashara wala mfanyakazi!labda mnisaidia kwa hili
 
M

Malila

JF-Expert Member
Joined
Dec 22, 2007
Messages
4,489
Likes
932
Points
280
M

Malila

JF-Expert Member
Joined Dec 22, 2007
4,489 932 280
Ney,

Huna kibarua,huna biashara au dhamana yo yote ile huwezi kupata mkopo wa benki, labda nikukopeshe za kwenye kibubu changu !!!!!!
 
M

mams

JF-Expert Member
Joined
Jul 19, 2009
Messages
616
Likes
8
Points
35
M

mams

JF-Expert Member
Joined Jul 19, 2009
616 8 35
Hapa kwetu hati ya kiwanja au nyumba havina thamani hadi kuwe na uthibitisho wa ajira au biashara. Mimi nimeenda benki zote nikiwa na hati ya kiwanja nikakosa tena pesa ndogo tu milion tano wakati kiwanja thamani yake ni milion kumi. Kwa hili benki zetu hazitusaidii kabisa
 

Forum statistics

Threads 1,238,115
Members 475,830
Posts 29,311,160