Kupata maumivu wakati wa kukojoa

Kupata maumivu wakati wa kukojoa

Mi sina mengisana ya kusema juu ya tatzo lahilo,unaujua ugonjwa wa prostate anlargement?kama huujui basi tambua huo ndo unao mnyemelea ndugu yako.ugonjwa huo husababisha prostate cancer.ila usijali ninadawa inayotibu matatzo hayo ya kibofu cha mkojo kwa100%,iwe mkojo unatoka kidogokidogo,hautoki(umebana),unatoka mfululizo au hata kama tayari mgonjwa amewekwa mpira atapona.ni watu wengi wanapona kwa dawa hii No yang;0759217720
 
Back
Top Bottom