Kuotesha uyoga - Naomba msaada na hii changamoto


T

ThnkingAloud

Senior Member
Joined
Sep 13, 2017
Messages
172
Likes
111
Points
60
T

ThnkingAloud

Senior Member
Joined Sep 13, 2017
172 111 60
Katika harakati ya kuotesha uyoga nimekumbana na tatizo la inzi. Hata kabla ya uyoga haujajitokeza wamejitokeza lavae wanaotokana na inzi. Nifanyeje wanakula mycelium??!!
Hii ni baada ya kuchemsha ardhi ya uyoga na kupanda mbegu.
 
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2016
Messages
1,116
Likes
715
Points
280
Age
21
buffalo44

buffalo44

JF-Expert Member
Joined May 8, 2016
1,116 715 280
Kazi kweli ngoja watalang'amu.
 

Forum statistics

Threads 1,250,952
Members 481,523
Posts 29,752,169