Kuondoka kwa Waitara: CHADEMA imepoteza sana

Kuondoka kwa Waitara: CHADEMA imepoteza sana

Benson Mramba

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2013
Posts
766
Reaction score
1,884
Kwa maoni yangu, Kama kuna hasara nyingine kubwa CHADEMA wamepata baada ya kuondoka Dr. Slaa basi ni hii ya Waitara kuondoka. Ni hasara kubwa kwa Chama.

Waitara ni mwanasiasa kweli kweli. Nimefanya nae kazi zaidi ya miaka 8 na alikuwa rafiki yangu na nilikuwa napenda kazi zake hasa tulipokuwa kwenye chaguzi ndogo Igunga na Arumeru na Chalinze n.k

Waitara alipaswa kupewa nafasi aliyo nayo John Mrema au Reginald Munisi kwa sasa. Ila hofu ya Mwenyekiti wetu Mbowe ndio ilikuwa kikwazo kwake.

Huwezi kumlinganisha Waitara na Mrema au Munisi hata kwa sentimeta ila ndio hivyo hofu ikishaingia basi mambo ndio hivyo tena.

Waitara amekuwa na wakati mgumu sana Chadema tangu alipogombea Ubunge kule Tarime 2010. Mbowe alimtaka John Heche kijana wake. Waitara alimshinda Heche kwenye kura za maoni kwa mbali sana. Tangu wakati huo Waitara hajawahi kuwa na amani ndani ya CHADEMA.

Majaribio kadhaa ya kumfukuza uanaChama yalifanyika bila mafanikio. Mimi ni miongoni mwa watu waliomshauri Waitara kugombea Ukonga baada ya kuona vita imekuwa kubwa Tarime na ikisimamiwa na Mwenyekiti Mbowe mwenyewe.

Isingekuwa Ubunge Waitara angeshatimuliwa Makao Makuu nae siku nyingi pamoja na sisi. Ukweli ni kwamba sisi ni wapinzani wa Mbowe wa ndani ya Chama siku nyingi.

Mbowe ukimpinga tu Chuki ni ya milele. Visasi. Chadema itapoteza wengi kwa Chuki, Visasi na Majungu.
 
Unasema wapinzani wa mbowe? Tangu lini???
Hizi siasa za bongo bwana. Yaani imefika kipindi, sisi wananchi wa kawaida, tunaona mnatupigia kelele tu. Mnalitia hasara taifa kwa kurudia uchaguzi, alafu mnakuja na utumbo hapa. Shenz'i type
 
Kwanza hii ni Sacco's ambayo kisheria imesajiliwa kama chama?
 
ondoka uiache chadema mkuu unakuwaje mpinzani wa mbowe wewe kwa lipi boss.....mramba nakujua tangu ukiwa Rombo pale kure kindo uishi ku shaa iksumbwa tiki
 
Unasema wapinzani wa mbowe? Tangu lini???
Hizi siasa za bongo bwana. Yaani imefika kipindi, sisi wananchi wa kawaida, tunaona mnatupigia kelele tu. Mnalitia hasara taifa kwa kurudia uchaguzi, alafu mnakuja na utumbo hapa. Shenz'i type
Comment bora ktk thread hii!
 
Lipo kubwa linalokusibu tangu nawe ujitoe sio kwa kulalamika kwa hisia namna hii. Bila shaka uliunyea mkono. Pole sana.
 
Kila Mtu anayo Bei yake kama wewe ulivyo tiririka hapa ,ulivyo Mjinga unafurahia Kufa kwa Upinzani Nchi hii na kuukaribisha Rasmi Utawala wa Kifalme huku ukifikiri kuwa utakuwa Salama na haya kuhusu.
Upinzani unajiua wenyewe ukisaidiwa na wanachama kama wewe
 
Kila Mtu anayo Bei yake kama wewe ulivyo tiririka hapa ,ulivyo Mjinga unafurahia Kufa kwa Upinzani Nchi hii na kuukaribisha Rasmi Utawala wa Kifalme huku ukifikiri kuwa utakuwa Salama na haya kuhusu.
Huyo ndio hawa walambao miguu na kujiona wajanja
success.jpg
 
Upinzani unajiua wenyewe ukisaidiwa na wanachama kama wewe
Wewe nawe ni bongolala hujui kucheza na siasa. Wenzako wanatengeneza fedha kwa kuhama wewe umebakia kutoa nyongo kwenye mitandao tu. Wenzako wanapokuwa kwenye upinzani huwa wanajitoa akili na kuikera serikali mpaka inaamua kufika bei ili kero zipungue. Wanahongwa vyeo na fedha ili warudi CCM au wanyamaze. Sasa wewe umebakia kutoa mishipa na hakuna unachpata. Hata mimi nadhani upinzani unaelekea kufa lakini ukifa ujue na wewe utakuwa huna hoja kwani hoja zako zote zimejikita kwenye kuishambulia Chadema.
 
Kwa maoni yangu, Kama kuna hasara nyingine kubwa CHADEMA wamepata baada ya kuondoka Dr. Slaa basi ni hii ya Waitara kuondoka. Ni hasara kubwa kwa Chama.

Waitara ni mwanasiasa kweli kweli. Nimefanya nae kazi zaidi ya miaka 8 na alikuwa rafiki yangu na nilikuwa napenda kazi zake hasa tulipokuwa kwenye chaguzi ndogo Igunga na Arumeru na Chalinze n.k

Waitara alipaswa kupewa nafasi aliyo nayo John Mrema au Reginald Munisi kwa sasa. Ila hofu ya Mwenyekiti wetu Mbowe ndio ilikuwa kikwazo kwake.

Huwezi kumlinganisha Waitara na Mrema au Munisi hata kwa sentimeta ila ndio hivyo hofu ikishaingia basi mambo ndio hivyo tena.

Waitara amekuwa na wakati mgumu sana Chadema tangu alipogombea Ubunge kule Tarime 2010. Mbowe alimtaka John Heche kijana wake. Waitara alimshinda Heche kwenye kura za maoni kwa mbali sana. Tangu wakati huo Waitara hajawahi kuwa na amani ndani ya CHADEMA.

Majaribio kadhaa ya kumfukuza uanaChama yalifanyika bila mafanikio. Mimi ni miongoni mwa watu waliomshauri Waitara kugombea Ukonga baada ya kuona vita imekuwa kubwa Tarime na ikisimamiwa na Mwenyekiti Mbowe mwenyewe.

Isingekuwa Ubunge Waitara angeshatimuliwa Makao Makuu nae siku nyingi pamoja na sisi. Ukweli ni kwamba sisi ni wapinzani wa Mbowe wa ndani ya Chama siku nyingi.

Mbowe ukimpinga tu Chuki ni ya milele. Visasi. Chadema itapoteza wengi kwa Chuki, Visasi na Majungu.

Wewe unalamba viatu vya chakubanga mbona unawashwa saaaaaaaana na mambo ya Chadema?
 
vijana wote wa Mbowe mliochangia,hamumjui Benson Mramba vizuri au ameifanyia nini chadema
Rudini kwa bwana wenu akupeni cv ya Mramba ndani ya chadema,lakini hamuwezekani kama mlimtukana Slaa matusi ya nguoni,kwa mramba hamtashindwa
 
Back
Top Bottom