Kuoga na watoto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuoga na watoto

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pilau, Sep 12, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,513
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtoto wa kiume alikuwa anaoga na baba yake, ghafla akateleza akataka kuanguka akajishika kwenye ..... ya baba yake, baba yake akamwambia unabahati sana mwananhu sijui kama aungekuwa unaoga na mama yako mngemshika wapi!!!!
     
  2. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,485
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    te te teeeeeeee,cheko ya kimaleshia
     
  3. mtamanyali

    mtamanyali JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 1,086
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ha ha ha ha ha ha ha
     
Loading...