kuoa kwa njia ya mtandao

kuoa kwa njia ya mtandao

high vampire

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2012
Posts
2,941
Reaction score
2,183
kila siku ukitembelea mitandao utakuta huyu anatafuta mchumba mke au mme hawa watu wakati mwingine vigezo vingi vingine hazina hata msingi wowote kama dini,rangi,ukabila,umri wakati kama mwanamke anatafuta mme umri wake ni 30 yrs anataka 25yrs kuna nn wameendekeza haya mambo ndi maana hawapati na wameshindikana au wadau munasemaje nyie
 
Mie mbona nimempata wangu humu humu!!
 
kama umepata humuhumu funguka sasa uwaeleze wadau kuwa tabia yake ikoje uili uwanusuru watu maana weng wameishia matatizo
 
nasema wanatafuta kwa njia hii wameshindikana kama unakataa toa sababu mm mifano nnayo
 
Toa kwanza wewe mfano hai!! vinginevyo ni kufikirika tu
 
mi naona wanaotaffuta mitandaoni wameishiwa...watu wote hawa uje kwenye mitandao..huu ni mtazamo tu msijenge chuki...
 
Katika hali ya kawaida mtu unamwona mtu una jenga interest then yeye naye akionyesha interest then mnaanzisha mahusiano kama mnaona tabia yenu inaendana ndio mnatangaza uchumba ,utatangazaje uchumba kwa mtu ambaye humujui
 
kila siku ukitembelea mitandao utakuta huyu anatafuta mchumba mke au mme hawa watu wakati mwingine vigezo vingi vingine hazina hata msingi wowote kama dini,rangi,ukabila,umri wakati kama mwanamke anatafuta mme umri wake ni 30 yrs anataka 25yrs kuna nn wameendekeza haya mambo ndi maana hawapati na wameshindikana au wadau munasemaje nyie
Ndowa ni kutia mkono kizani kwa hivyo vyovyote ni sawa tu. Ndowa ya mtandao inaweza ikadumu na ile ya kuzooeana na kuingilia ikafeli!
 
Ndoa yabid uwe na uhusiano na mwanamke I'll ujue undani wake bila ivo ndoa hapo mbelen itakushinda
 
kila siku ukitembelea mitandao utakuta huyu anatafuta mchumba mke au mme hawa watu wakati mwingine vigezo vingi vingine hazina hata msingi wowote kama dini,rangi,ukabila,umri wakati kama mwanamke anatafuta mme umri wake ni 30 yrs anataka 25yrs kuna nn wameendekeza haya mambo ndi maana hawapati na wameshindikana au wadau munasemaje nyie

Nyosha maelezo usomeke mkuu!
 
Back
Top Bottom