Kunywa maji yasiyochemshwa! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kunywa maji yasiyochemshwa!

Discussion in 'Jamii Photos' started by MziziMkavu, Aug 19, 2011.

  1. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    MTOTO HUYU ambaye jina lake halikuweza kufahamika alinaswa na mtandao wetu maeneo ya Mji Mpya katika Manispaa ya Morogoro jana jioni akinywa maji ya bomba nyuma ya nyumba yao, maji ambayo sio salama.

    Mkoa wa Morogoro ni miongoni mwa mikoa yenye idadi kubwa ya ugonjwa wa matumbo (typhoid) hasa kutokana na kunywa maji yasiyokuwa salama. IMG_4021.jpg IMG_4021.jpg
    IMG_4021.jpg

    PICHA NA DUNSTAN SHEKIDELE, /GPL, MOROGOR :A S thumbs_down:​
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,343
    Likes Received: 445
    Trophy Points: 180
    Ukimaliza futari ukumbuke kutuletea picha
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 17,023
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Tunaingoja picha.
     
  4. jebs2002

    jebs2002 JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,461
    Likes Received: 229
    Trophy Points: 160
    Kiutaratibu tulitakiwa tusiyachemshe. Mwenzenu wakati ya shule ya msingi na sekondari, nakumbuka tulikua tunakunywa maji ya bomba, yalikua matamu, baridi na salama, naongea miaka ya lmwisho ya sabini na themanini.
    Nini kimetokea baada ya hapo?
    Nasikia mhusika mkuu mgonjwa, ila Mkuu wa Nchi naye kama kawaida yake hawezi kufanya "maamuzi magumu" kama wenzake wasemavyo, kwaio wizara imekaa tu, ovyoovyo, kama "headless chicken", haijui kama inakwenda mbele wala kurudi nyuma, wizara ya maji ipo kwa jina tu, na DAWASCO, wanatesa watakavyo.
    Sijui tuanze maandamano yakutaka kusambaziwa maji nchini? Hela tunayo, leteni maji!
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,677
    Likes Received: 2,760
    Trophy Points: 280
    kwetu bado kuna chemichemi na maji tunachota na kunywa hapo hapo.
     
  6. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,421
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
     
  7. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,987
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    MziziMkavu! Picha picha 2nasubiria! Usiwe kama viongozi (PM) wako wa nchi mwongo kila siku kwa wanainchi wake. 2nakusubiria.
     
  8. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #8
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  9. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #9
    Sep 2, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,995
    Likes Received: 3,551
    Trophy Points: 280
    picha ipi unayosubiri mkuu LiverpoolFC?
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Sep 2, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,260
    Likes Received: 4,244
    Trophy Points: 280
    maji ya dawasco??????

    Nina mwaka wa 18 sijui yanafananaje... Toka enzi za huwa hadi dawasco..........

    Thanx to my kisima
     
  11. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #11
    Sep 2, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,536
    Likes Received: 478
    Trophy Points: 180
    Tatizo la kunywa maji yasiyochemshwa halipo Morogoro tu bali pia lipo katika mikoa mingi ikiwemo Arusha Moshi. Wakazi wengi wa maeneo haya hawanywi maji ya kuchemsha.
     
Loading...