Kung'olewa kwa Lowassa kwaokoa 15 billion


C

Chibingwa

Member
Joined
Jan 17, 2008
Messages
49
Likes
0
Points
13
C

Chibingwa

Member
Joined Jan 17, 2008
49 0 13
Kama mheshimiwa EL angeendelea kubaki MP wa nchich yetu tugejikuta tunalambwa ma bilion ya shilling imefahamika.
Mvua ya Thailand maarufu kama mvua ya Lowassa kama makubaliano ya kimkata yagefikiwa ingeligarim kiasi cha pesa za kitanzania bilion kumi na tano.
Taarifa ya mvua hizo, zilikuja baada ya aliyekuwa PM mheshimiwa EL kutembelea nchini Thailand na kutengeneza dili kwa kisingizio cha kukabiliana na ukama katika mabwawa yanayozalisha umeme, likiwe la Mtera na Kidatu, ambayo kwa wakati huo kina cha maji kilishuka na kusababisha serikali kuingia mkata wa kihuni na kampuni hewa ya Richmond.
 
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2007
Messages
8,220
Likes
27,523
Points
280
Obe

Obe

JF-Expert Member
Joined Dec 31, 2007
8,220 27,523 280
Nadhani EL ni mla rushwa mpaka anajiogopa mwenyewe. Ukitaka kumjua mtu fatilia historia yake na utatambua yeye ni nai. Pamoja na mapato aliyokuwa akipata serikalini alina haitoshi na kuamua kutuibia kwa kusaini mkataba wa kutengeneza mvua. Inashangaza sana

Tanzania ni yetu na ni sisi wenyewe ndiyo tutaijenga
 
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
7,614
Likes
226
Points
160
Mwiba

Mwiba

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
7,614 226 160
Kelele za mlango sasa hiyo dili nani alisema kama imekufa ? Hapa watu watachota mpaka itokee kweli kama kule kwa Mabutu .
 
S

SHABAN TELATELA

New Member
Joined
Apr 10, 2008
Messages
1
Likes
0
Points
0
S

SHABAN TELATELA

New Member
Joined Apr 10, 2008
1 0 0
the man is very dangerous
 
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
1,255
Likes
441
Points
180
mpenda pombe

mpenda pombe

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
1,255 441 180
Nadhani EL ni mla rushwa mpaka anajiogopa mwenyewe. Ukitaka kumjua mtu fatilia historia yake na utatambua yeye ni nai. Pamoja na mapato aliyokuwa akipata serikalini alina haitoshi na kuamua kutuibia kwa kusaini mkataba wa kutengeneza mvua. Inashangaza sana

Tanzania ni yetu na ni sisi wenyewe ndiyo tutaijenga
Mpo nae ufipa street sasa.
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,633
Posts 29,225,483