Kuna Wimbo Mrefu Zaidi Ya Dede Wa Zaiko LangaLanga?

Kuna Wimbo Mrefu Zaidi Ya Dede Wa Zaiko LangaLanga?

JAYJAY

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2008
Posts
9,077
Reaction score
9,681
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
Tafuta wimbo wa 'Nairobi Night' wa Lokassa ya Mbongo na Soukous Stars....Una zaidi ya dakika 15
 
tafuta original version ya wimbo wa farrel williams unaitwa happy una 15hrs
 
Tafuta wimbo wa 'Nairobi Night' wa Lokassa ya Mbongo na Soukous Stars....Una zaidi ya dakika 15

Mkuu Balantanda ni kweli kabisa. Naona sasa labda ningeuliza wimbo mrefu zaidi ya huo!
 
tafuta original version ya wimbo wa farrel williams unaitwa happy una 15hrs

huo wimbo uko kwenye album gani ya Pharell? Maana huo wimbo uko kwenye album ya Zaiko pamoja na nyimbo nyingine pia.
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?


Karibia nyimbo nyingi za Franco na Wana OK Jazz ziko na dakika 16:00 hadi zingine zinafikia 20:00 kwani Francoalikuwa anarusha vigongo ukisikiliza kama unajuwa kilingala ni kama vile unaona muvi fulani kichwani mithali ya tungo za bendi zetu zilizopita si hizi za bandika bandua (fleva).
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?

Kuna Nyimbo za Franco, Candidant na Biso Mabutu Seseko 19.32 namwingine unaitwa Bina na Ngai na respect 17.30, nazo ni ndefu pia

CC: Balantanda
 
Last edited by a moderator:
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?

Nabali misere dkk 16:29 - Mayaula Mayoni & TP OK
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
Screenshot_20230417-200840~2.png
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
Zaiko langalanga - sos Maya. Dk 17:50
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
Taarabu zina dakika 15
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
Nenda kasikilize waraka wa amani
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
Mobutu seseseko ya franco dakika 19
 
Nilikuwa kwenye daladala jioni hii na buzuki time hewani redioni. Umechezwa huo wimbo zaidi ya dakika 8 kwenye ile sebene tu. Kuingia youtube wimbo una dakika 12:40.

Sasa mdau wa muziki kuna wimbo mwingine unaoufahamu mrefu zaidi ya huu?
Labda kama hujawahi kuisikia Ndolela! Kipindi hicho kwenye 2000's Kipindi cha Bonga na star, kuna jamaa alikuwa anaitwa Musa toll akiuchagua huu wimbo basi ndio unapigwa mpaka mwisho wa kipindi [emoji38][emoji38][emoji38][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1493][emoji1493][emoji1493][emoji377][emoji377][emoji377]
 
Back
Top Bottom