Kuna wengine kwenye picha hii bado wanataka tuwape uongozi!

Kuna wengine kwenye picha hii bado wanataka tuwape uongozi!

Haya Maneno mujarabu hata wana Ccm wenzako huwa unawambia ili wasiwape kura vijeba???
Mkuu;
Maoni yako yamenifanya nicheke!

Unakuta vijana wanajipanga kwenda kumpigia kura mbunge ambaye amekuwa bungeni toka awamu ya kwanza!
 
Hon. Mkono ana miaka mingapi???
Mkuu;
Zionyeshe hizo chuki zake!

Mimi nadhani amejenga hoja kulingana na mtazamo wake lakini kikubwa zaidi aliwataja wote wamekuwa kwenye uongozi wa kisiasa za kuchaguliwa katika cheo kimoja kwa miaka zaidi ya 15
 
''Kichwani yuko vizuri sana'' ni relative term!

Yuko vizuri sana kwa kiwango gani na kwa kutumia kipimo gani?
Umeisahau chenga ya mwili CUF to ACT-WAZALENDO?, huyo ndio Maalim Seif.. Hicho ni kipimo tosha.

Vipi unavyoweweseka na jinamizi la Seif Sharif Hamad ni kipimo tosha..
 
Mfano wako wa picha ni chuki tu, Maana kuna Watu hivi sasa wako bungeni kama Chenge na wenzake hujaweka picha zao..

Kuna kisa huwa kinanichekesha sana.. 2005 CCM wakamchonga Jakaya eti ni kijana 😂 na Miccm yote ikawa inakazia hoja Eti wanachagua kijana kipindi hicho ana miaka 55.

Kwangu bora kuchagua Mzee kama Seif kuliko Kijana kama Bashite. 😂
 
Leo Umeongea Jambo La Msingi
Watu Kama Wakina Mbowe, Seif, Lipumba, Mrema,na Wazee Kibao Ndani Ya Ccm Wanatakiwa Kupumzika Vijana Wapo Wengi Sana .

Huwa Nashangaa Sana Kusikia Mfuasi Wa Chadema Anasema Mbowe Yupo Imara ! Uo Uimara Unapimwaje ? Chama Kinasinyaa Kinapoteza Falsafa Watu Eti Yuko Imara!

Lazima Kuwepo Na Utashi Wa Kisiasa Kama Ni Mrithi Intelijensia Ya Chama Ipo Na Wanachama Wanajua Wanamtaka Nani .

Lazima Tukubali Changamoto Mpya Unakuta Jitu Lina Miaka 65 Bado Linajipendekeza Kwa Rais Kupewa Cheo Wakati Yupo Serikalini Zaidi Ya Miaka 40!!

Angalia Mtu Kama Sumaye Bado Linataka Vyeo Tena Vya Upinzani Duh Vijana Watafanya Kaz Gan?
Hata chama cha CCM pia kimechakaa sana jamani hawana jipya zaidi ya kujipanga kula! Wapishee
 
Nani huyo katikati ya Mwinyi na Shariff
 
Leo Umeongea Jambo La Msingi
Watu Kama Wakina Mbowe, Seif, Lipumba, Mrema,na Wazee Kibao Ndani Ya Ccm Wanatakiwa Kupumzika Vijana Wapo Wengi Sana .

Huwa Nashangaa Sana Kusikia Mfuasi Wa Chadema Anasema Mbowe Yupo Imara ! Uo Uimara Unapimwaje ? Chama Kinasinyaa Kinapoteza Falsafa Watu Eti Yuko Imara!

Lazima Kuwepo Na Utashi Wa Kisiasa Kama Ni Mrithi Intelijensia Ya Chama Ipo Na Wanachama Wanajua Wanamtaka Nani .

Lazima Tukubali Changamoto Mpya Unakuta Jitu Lina Miaka 65 Bado Linajipendekeza Kwa Rais Kupewa Cheo Wakati Yupo Serikalini Zaidi Ya Miaka 40!!

Angalia Mtu Kama Sumaye Bado Linataka Vyeo Tena Vya Upinzani Duh Vijana Watafanya Kaz Gan?
Tatizo Ni moja tu...hao vijana ndio kina

1. Mwigulu
2. Makonda
3. Ali Hapi
4. Mnyeti
5. Ole sabaya
6. Lusinde
7. Kigwa
8. Musukuma

Sasa si Bora wazee tu
 
Unazungumzia vijana gani mana kuna vijana wengi wamepewa nafasi hizo ila kutwa kuvunja ndoa za wenzao. Si kijana unayemwelezea hapo kama nani?
 
Vijana ndo Kina Bashhite, Sabaaya na hao vichaa wengine?
 
Leo Umeongea Jambo La Msingi
Watu Kama Wakina Mbowe, Seif, Lipumba, Mrema,na Wazee Kibao Ndani Ya Ccm Wanatakiwa Kupumzika Vijana Wapo Wengi Sana .

Huwa Nashangaa Sana Kusikia Mfuasi Wa Chadema Anasema Mbowe Yupo Imara ! Uo Uimara Unapimwaje ? Chama Kinasinyaa Kinapoteza Falsafa Watu Eti Yuko Imara!

Lazima Kuwepo Na Utashi Wa Kisiasa Kama Ni Mrithi Intelijensia Ya Chama Ipo Na Wanachama Wanajua Wanamtaka Nani .

Lazima Tukubali Changamoto Mpya Unakuta Jitu Lina Miaka 65 Bado Linajipendekeza Kwa Rais Kupewa Cheo Wakati Yupo Serikalini Zaidi Ya Miaka 40!!

Angalia Mtu Kama Sumaye Bado Linataka Vyeo Tena Vya Upinzani Duh Vijana Watafanya Kaz Gan?
Duuuh... Hata Mimi ninashangaa Sana Kama Kuna watu wanadhani vijana au wazee hawafai kuongoza...
Na nitashangaa Sana Kama madudu ya Hawa vijana unanaowapigia chapua walivyoharibu na kuendesha nchi kitoto Kama makonda, chalamila ,sabaya n.k ujinga mtupu...
Marekani na demokrasia yake rais aliyekuwa chini ya miaka 50 Ni Obama na JFK Kwani kule hamna vijana.... Kwa ufupi vijana wengi Ni disaster....
 
Uongozi siyo lazima uwe Mzee au kijana. Ni hekima Na busara. Ni tabia mbaya kwa vijana kupenda kazi nyepesi nyepesi. Vijana wenye nguvu changamkia kazi za nguvu. Mbona hamlaumu wazee kufanya za kulima mashambani?
 
Leo Umeongea Jambo La Msingi
Watu Kama Wakina Mbowe, Seif, Lipumba, Mrema,na Wazee Kibao Ndani Ya Ccm Wanatakiwa Kupumzika Vijana Wapo Wengi Sana .

Huwa Nashangaa Sana Kusikia Mfuasi Wa Chadema Anasema Mbowe Yupo Imara ! Uo Uimara Unapimwaje ? Chama Kinasinyaa Kinapoteza Falsafa Watu Eti Yuko Imara!

Lazima Kuwepo Na Utashi Wa Kisiasa Kama Ni Mrithi Intelijensia Ya Chama Ipo Na Wanachama Wanajua Wanamtaka Nani .

Lazima Tukubali Changamoto Mpya Unakuta Jitu Lina Miaka 65 Bado Linajipendekeza Kwa Rais Kupewa Cheo Wakati Yupo Serikalini Zaidi Ya Miaka 40!!

Angalia Mtu Kama Sumaye Bado Linataka Vyeo Tena Vya Upinzani Duh Vijana Watafanya Kaz Gan?
Jiwe na Mbowe nani mkubwa?
 
Mkuu;
Zionyeshe hizo chuki zake!

Mimi nadhani amejenga hoja kulingana na mtazamo wake lakini kikubwa zaidi aliwataja wote wamekuwa kwenye uongozi wa kisiasa za kuchaguliwa katika cheo kimoja kwa miaka zaidi ya 15
Cha ajabu amemkwepa JPM!!!
 
Ndio maana mheshimiwa rais ameliona hili na anajaribu kuwapatia vijana nafasi waweze kuleta michango chanya katika maendeleo ya taifa
 
Back
Top Bottom