Kuna watu wanaishi Dar, lakini hawajui hapa ni wapi

Kuna watu wanaishi Dar, lakini hawajui hapa ni wapi

pantheraleo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2013
Posts
693
Reaction score
889
Habari,

Dar kwa kuiangalia ni ndogo lakini kufahamu sehemu ni kitu kingine kabisa.

Kuna watu wanaishi Dar mika nenda rudi, lakini hii picha ukimuuliza ni wapi hana jibu.

Wakuu, hapa ni wapi?
IMG_20191115_103102_6.jpg
 
Nimezaliwa Ashanti lakini sijawahi kufika stand kuu ya mabus Moshi Mjini...
 
Hapo ni ruangwa naona kuna sehemu kuna kamoshi kanafuka
 
Back
Top Bottom