Kuna watu wamekuwa kama wale waliowacheka

Kuna watu wamekuwa kama wale waliowacheka

Soma vzr elewa sijaandika kuhusu utajiri au umaskini ingawa na vyenyewe vinalengwa na ujumbe , ujumbe unahusu kutofurahia matatizo ambayo mtu mwengine anapitia maana na wewe pia unaweza ukapitia matatizo hayo hayo au hata zaidi ya hayo maana binadamu haijui kesho yake , mfano kuna mtu anaweza akamdhihaki mgonjwa halafu na yeye yakaja kumkuta mazito zaidi
Umeeleweka ila kama yamo ndani ya mada kwanini tusiyaongelee? Kwamba usipomcheka mtu hutopitia changamoto?
Kumcheka mtu sio sawa lakini haina maana utakuwa kama yeye! Unaweza kupitia au usipitie!
 
shemej tajir utamcheka kwa lipi? 😂😂😂
kucheka huku muhimu kuambatane na dharau au njodo.
Hahah shem na unaweza usipatwe na lolote!
Masikin atachekwa kwa mengi.
Inawezekana pia hata usipomcheka bado hauwez kuwa tajiri na pia tunaweza kuwa masikin vile vile 😂😂😂😂.
Si ndio😅
Dunia ina mambo.
But nina amini kwenye power of thoughts na kwenye kuvipa vipaumbele mawazo chanya na kuachana na mawazo hasi.
Hapo umenena!
 
Kuna ukwel ila endapo mda huo umekizingatia kitu hicho kuwa kitakupata(unakivutia kwenye maisha yako).

Ikumbukwe kuwa nishati mbaya/hasi ndo inamatokeo ya haraka zaidi, ukijinenea/kujiwazia mabaya yatakuja kwa kasi.
Ila nishati nzuri/chanya huwa haina nguvu sana huchelewa na hii hutokana na mtu kutojiamin au kutokuamin kivile au kufkiri haiwezekan au hofu.

Mtu akikulaan au kukutamkia mabaya yapuuze na ondoa akilin kabsa. jisemee kwa iman kuwa haiwezekan ni maneno ya kupuuzwa

Na nishat nzur au mambo mazur hupunguza kas kuja kweny maisha yako, kama huna iman au una hofu nayo
 
Umeeleweka ila kama yamo ndani ya mada kwanini tusiyaongelee? Kwamba usipomcheka mtu hutopitia changamoto?
Kumcheka mtu sio sawa lakini haina maana utakuwa kama yeye! Unaweza kupitia au usipitie!
Mtoa mada hajamaanisha hivyo.

Anamaanisha changamoto zipo kwa ajili ya watu, usishupalie/kumnyooshea mtu kidole kwa kile anachokipitia leo.

Inawezakana na wewe kuna siku utakipitia ama ikawa zaidi ya hayo.

Wamatumbi wanasema be humble….Never say never.
 
Mtoa mada hajamaanisha hivyo.

Anamaanisha changamoto zipo kwa ajili ya watu, usishupalie/kumnyooshea mtu kidole kwa kile anachokipitia leo.

Inawezakana na wewe kuna siku utakipitia ama ikawa zaidi ya hayo.

Wamatumbi wanasema be humble….Never say never.
Oh hapo nimekuelewa asante kwa kunielewesha!
 
Back
Top Bottom