Kuna watu wamekuwa kama wale waliowacheka

Kuna watu wamekuwa kama wale waliowacheka

Moto wa volcano

JF-Expert Member
Joined
Jun 3, 2018
Posts
2,600
Reaction score
6,476
Ukiwa bado unaishi Duniani usikufuru kwa kufurahia matatizo ya wengine maana yaliyo mbele yako hauyajui , bado haujamaliza safari ya maisha.

Maisha yamenipa hekima ya kunyamaza maana nimeshuhudia kuna watu wamekuwa kama wale waliowacheka na wengine katika hali mbaya zaidi.
 
Always ni negative energy tu, kwanini sio matajiri?

Wote tunajua kuwa hali au matatizo yaliyompata mtu mwingine yanaweza kutupata na sisi.
Au yasitupate.

Ila ukiacha na hayo.
Kuna kaukweli flan kuwa, vitu unavyovizingatia au kuvipa nguvu (hata kwa dhihaka) vinaweza kuvutia hali hiyo katika maisha yako na kukupata kweli.

Hii iwe vitu positive au negative.
Vinaweza kutokea na tumeshuhudia vinatokea.
 
Wote tunajua kuwa hali au matatizo yaliyompata mtu mwingine yanaweza kutupata na sisi.
Au yasitupate.

Ila ukiacha na hayo.
Kuna kaukweli flan kuwa, vitu unavyovizingatia au kuvipa nguvu (hata kwa dhihaka) vinaweza kuvutia hali hiyo katika maisha yako na kukupata kweli.

Hii iwe vitu positive au negative.
Vinaweza kutokea na tumeshuhudia vinatokea.
umesema vyema ndg , Big up
 
Back
Top Bottom