Kuna vitabia uchwara vinavyokera hasa kwa wanawake wengi

Kuna vitabia uchwara vinavyokera hasa kwa wanawake wengi

Cha msingi fanya hayo kinyume chake, mpaka akutafute yeye, usitoe hela mpaka akuombe, usimtumie msg mpaka akutumie yeye.

Kisha ukiamua kufanya wema, fanya wema uende zako usisubiri shukrani.

Well said
 
Mapenzi ni usheitwani.
Ukimuona sheitwani mmoja anakusumbua hakuchangamkii tafuta shaitwani mwingine ambaye ataendana na wewe na atakusumbua. Kuna sheitwani mmoja hapa nimemwambia apite kazini kazingua, yuko kwenye gari ya kazini kwao ndo ananipigia simu uko wapi natoka nje ashapita kitambo. Anakwenda kulipwa elfu 5 huku Mimi nilitaka nimpe 30 chap then aondoke bila hata kumgonga. Ishakula kwake.
Simtaki tena

Sawa mjumbe [emoji1][emoji1]
 
hivi mtu unaanzaje kutuma kitu bila kuombwa?kuna watu watakatifu hapa Duniani mpaka mnakera asee
 
Kunakuwa na sababu mkuu! Ukiona mwanamke au mwanaume aliyekupenda sana anaanza kuleta mapicha picha kwanza jichunguze mwenendo wako, ukiona upo sawa basi mchunguze yeye. Lazima utapata jibu

Well said
 
So mtu anakufanyia vituko vyote hivi bado unamchukulia ni mwanamke....?!

Huyo ni binti, hata kupevuka kufikia hadhi ya kuitwa msichana bado hajafika kwa hizo tabia. Mbona unahangaika nae sasa?!

Piga chini achana na takataka hiyo, acha iende itafika inapotaka then itapata inachotakiwa kupatwa nacho.

Kuna mabinti wazuri wa haja wamejaa huko mtaani hangaika na hao achana na hiyo takataka.

[emoji404] noted
 
Back
Top Bottom