Kuna vitabia uchwara vinavyokera hasa kwa wanawake wengi

Kuna vitabia uchwara vinavyokera hasa kwa wanawake wengi

Mapenzi ni usheitwani.
Ukimuona sheitwani mmoja anakusumbua hakuchangamkii tafuta shaitwani mwingine ambaye ataendana na wewe na atakusumbua. Kuna sheitwani mmoja hapa nimemwambia apite kazini kazingua, yuko kwenye gari ya kazini kwao ndo ananipigia simu uko wapi natoka nje ashapita kitambo. Anakwenda kulipwa elfu 5 huku Mimi nilitaka nimpe 30 chap then aondoke bila hata kumgonga. Ishakula kwake.
Simtaki tena
Tuma kwangu mkuu

"Tenda wema nenda zako"
 
inshort ukiyaona hayo ujue hupendwi hivo jiongeze, ke humjali sana mwanaume anaempenda na wala huwezi kuta kwake tabia za namna hii.
usisahu mkuu wengne wanakengeuka ukubwani jamani...anaweza asiwe nazo awali lakin mbeleni mmmhh
 
Ila si ulisema kwamba na wewee una demu anakutumia muamala halafu usemi ahsante huhuhuh
 
usisahu mkuu wengne wanakengeuka ukubwani jamani...anaweza asiwe nazo awali lakin mbeleni mmmhh
Kunakuwa na sababu mkuu! Ukiona mwanamke au mwanaume aliyekupenda sana anaanza kuleta mapicha picha kwanza jichunguze mwenendo wako, ukiona upo sawa basi mchunguze yeye. Lazima utapata jibu
 
Kunakuwa na sababu mkuu! Ukiona mwanamke au mwanaume aliyekupenda sana anaanza kuleta mapicha picha kwanza jichunguze mwenendo wako, ukiona upo sawa basi mchunguze yeye. Lazima utapata jibu
right
 
Niwewe tu na huyo mwenzio...hakupend huyo

Mbona sisi tunafanyiwa mambo had tunaona anakera.kila saa anapiga simu yeye..pongez kama zote...asante za kutosha...mchezo ndo had unakimbia mwenyew
 
1:Unamtumia pesa tena bila hata ya yeye kukuomba hajibu kama amepokea wala hakuna cha asante anakausha tu hadi wewe uanze kumpigia simu!
2:Unatuma sms WhatsApp haifungui ama anaweza akaifungua na kuisoma kwa muda unataka na kukujibu muda anamtaka!
3:unamtumia vocha lkn hawezi kukupigia zaidi ya kubeep!
4:Unaweza kumnunulia zawadi kisha akaanza kuiponda

Kuna tabia ndogo ndogo zinakera sana na hazivumiliki
ana umri gani kama nihawa sungura tope jua ni utoto tu unawasumbua ila km ana umri wa miaka 25 na kuendelea jua hakupendi huyo
 
1:Unamtumia pesa tena bila hata ya yeye kukuomba hajibu kama amepokea wala hakuna cha asante anakausha tu hadi wewe uanze kumpigia simu!
2:Unatuma sms WhatsApp haifungui ama anaweza akaifungua na kuisoma kwa muda unataka na kukujibu muda anamtaka!
3:unamtumia vocha lkn hawezi kukupigia zaidi ya kubeep!
4:Unaweza kumnunulia zawadi kisha akaanza kuiponda

Kuna tabia ndogo ndogo zinakera sana na hazivumiliki
So mtu anakufanyia vituko vyote hivi bado unamchukulia ni mwanamke....?!

Huyo ni binti, hata kupevuka kufikia hadhi ya kuitwa msichana bado hajafika kwa hizo tabia. Mbona unahangaika nae sasa?!

Piga chini achana na takataka hiyo, acha iende itafika inapotaka then itapata inachotakiwa kupatwa nacho.

Kuna mabinti wazuri wa haja wamejaa huko mtaani hangaika na hao achana na hiyo takataka.
 
Back
Top Bottom