Kuna umuhimu wa kufanya mapenzi kabla ya ndoa

Kuna umuhimu wa kufanya mapenzi kabla ya ndoa

Shauri yako siku unamkuta ni shemale anataka akubinue wewe ndio utapata akilii hiyo ilikua ni zamani mnaoana mkiwa hamjado dunia ya leo manjorinjori mengiii
 
Shauri yako siku unamkuta ni shemale anataka akubinue wewe ndio utapata akilii hiyo ilikua ni zamani mnaoana mkiwa hamjado dunia ya leo manjorinjori mengiii
Nimepigwa na butwaa

Hayo maneno unayasema wewe? au kuna mtu amekuibia ufunguo wako
 
ni busara zaidi kukaa nje ya ngono kabla ya ndoa,hii haijarishi kama mwenza wako ni bikra au vinginevyo!
 
Kuna mwanamke mdogo kwangu ni mpenzi wangu nimemzidi miaka 5 and she is vargin I have been insist to make love with her bt anasema anaogopa hatoweza! Mi nko tayar kumsubiria mpaka ndoa, wadau mnasemaje katika hili?
Haya bana.... na siku ya ndoa ukikuta hana uke utafanya nini...??
 
ukigundua unayoyataka hayapo usije ukaja kulaumu humu. mambo ya kuuziana mbuzi kwenye gunia yalishapitwa na wakati.
 
Eeeee kuna mtu kaingia kuandika bila ruksa yangu!!!!
Ndio maana nimeshangaa sana

Sababu siku moja tulikua na kamada ketu cha kukumbushana, unakumbuka?

Na mimi nilikuwa nakushawishi ukale chakula cha nje, wewe ukakataa katakata

Ndio maana leo nilishikwa na bumbuwazi nikahisi kuna kitu hakiko sawa
 
Ndio maana nimeshangaa sana

Sababu siku moja tulikua na kamada ketu cha kukumbushana, unakumbuka?

Na mimi nilikuwa nakushawishi ukale chakula cha nje, wewe ukakataa katakata

Ndio maana leo nilishikwa na bumbuwazi nikahisi kuna kitu hakiko sawa

Usijali ni dogo nishalipa nakoz za kufa mtu! !!!!!!!!
 
.... Naona mnapeana ushauri wa kungonoka tu hapa...
....Ndo maana mkioa/mkiolewa hamuishi kufanya comparisons za kijinga tu...
...Endeleeni kujaza Noah manake saivi ndio fasheni yenu.
...Kweli ubinadam kwisha kabisa..
 
Huo ujinga siwezi ufanya.......

rubbish post6.jpg
 
Kama wewe ni shabiki wa Arsenal utaweza. Kama umeweza kumvumilia Wenger kwa miaka 9 bila kupata kikombe chochote. Unaweza kabisa kupenda pasipo kufanya tendo la ndoa. Good luck

 
Back
Top Bottom