Kuna umuhimu wa kuanzisha Jukwaa rasimi la uteuzi na kutenguliwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna umuhimu wa kuanzisha Jukwaa rasimi la uteuzi na kutenguliwa

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Salary Slip, Apr 21, 2017.

  1. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,791
    Likes Received: 29,287
    Trophy Points: 280
    Kwa awamu hii nafikiri sasa umefika wakati tuwe na Jukwaa maalumu linalohusu teuzi na kutenguliwa maana habari hizi za watu kuteuliwa na kutenguliwa zimekuwa nyingi kiasi kwamba zinaweza kuwa na jukwaa lake maalumu kwa mtazamo wangu.

    Kwa wanaopenda kujua nani kateuliwa na nani katenguliwa basi waingie tu katika hilo Jukwaa na pia Jukwaa hilo litarahisisha kuweka kumbukumbu za wanaoteuliwa na kutenguliwa.

    Wadau mnaonaje kuhusu hili?
     
  2. m

    mume wa mtu JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2017
    Joined: Aug 11, 2015
    Messages: 411
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 60
    nafikiri tungejadili kama kumekuwa na TIJA kwa jambo hilo kufanyika maana inasemekana wanaotumbuliwa wanaendelea kulipwa na pia hii tengua teua apisha huu ushakuwa utaratibu wa hovyo na usumbufu kama kuna uwezekano wateuliwe kwa pamoja ili waapishe kwa pamoja.
     
  3. k

    kabombe JF-Expert Member

    #3
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 13,321
    Likes Received: 6,878
    Trophy Points: 280
    Hapo ndio uwezo wako wa kufikiri ulipo gota
     
  4. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,791
    Likes Received: 29,287
    Trophy Points: 280
    Wewe shida yako nini?
     
  5. k

    kabombe JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 13,321
    Likes Received: 6,878
    Trophy Points: 280
    Kuteuliwa na kutenguliwa ni sehemu ya kazi tu,unaona ajabu kwa kuwa bavicha hamtenguani hata kama watu wanaingia na viroba bungeni
     
  6. S

    Salary Slip JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2017
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 22,791
    Likes Received: 29,287
    Trophy Points: 280
    Mwananchi la juzi liliripoti waliotenguliwa/walioachwa mpaka sasa wanalipwa shilingi 480 milioni kika mwezi na hawa walikuwa ni wale wakurugenzi wa Halamashauri waliochwa baada ya Mkulu kuteua wapya.
     
  7. l

    laki si pesa. JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2017
    Joined: Jul 14, 2015
    Messages: 6,440
    Likes Received: 4,661
    Trophy Points: 280
    akili zako umeziweka mfukoni, unatumia akili za Mange Kimambi
     
  8. s

    stigajemwa JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 12, 2016
    Messages: 352
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 80
    Naunga mkono.Maana awamu hii kila siku ni tumbua,teua mpaka rais akija shituka miaka mitano imekwisha na hajamaliza kuteua huku aliowatumbua kwa sababu zisizo za msingi wanaigharimu serikali mabilioni
     
  9. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #9
    Apr 21, 2017
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 11,815
    Likes Received: 5,031
    Trophy Points: 280
    ila kumbuka kwamba bavicha mna historia ya kuanzisha mambo yanayoishia kwa aibu na majuto mfano safari za jk sasa hivi mnamwambia tu kuwa mmemisi.
     
  10. N

    Ngaywembe Member

    #10
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 25
    Muliwahi anzisha jukwaa la Safari za JK mkisema hazikuwa na tija. Na sasa ninyi wenyewe mmeanza kujitekenya na kucheka wenyewe sasa huyu asafiri mahusiano yetu na nyingine zitakuwaje.

    Topic za sasa nini JPM kafanya na sio tena JPM anatekeleza irani yetu

    Tz bwana kila mtu mjuwaji.

    Hizi gia zakubadilishia angani hiz

    Unafikiri kutumia masaburi!? Kwani ukianzishia jukwaa kwa mfano 'Reli ya kisasa inayojengwa italeta ahuweni ya maisha ya mtanzania masikini?

    Hii kwako ndio dili kwelikweli
     
  11. v

    viwanda JF-Expert Member

    #11
    Apr 21, 2017
    Joined: Nov 16, 2016
    Messages: 699
    Likes Received: 743
    Trophy Points: 180
    WEWE salary slip una akili sana. Kila siku tengua na kuteuwa mamae zake JONGO
     
Loading...