Kuna ukweli katika hili? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna ukweli katika hili?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tolowski, May 13, 2011.

  1. T

    Tolowski Senior Member

    #1
    May 13, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nimeskia watu wengi wakiongea kuwa kama wewe ni mwanamke then ukamwona mpenzi wako anakuomba tigo ujue hakupendi!!wanajamii hivi kuna ukweli katika hiyo belief
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    May 13, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    nikamwona au nikamsikia? huwa wanaomba kwa vitendo? unataka uombe? kuna ukweli ila inategemea,wapo wanawake wanapenda!
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    May 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,534
    Likes Received: 21,010
    Trophy Points: 280
    wewe ni mwanamke???????
    je umeolewa?
    mumeo amewahi kukuomba hoiyo kitu?

    na je wana ndoa wanao peana hiyo kitu je?
     
  4. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #4
    May 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,358
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Yaani stori za Haramu zinazidi kuongezeka tu kila ninapo ingia JF,
    sijui mtaani kukoje,nahsi watu wamehamia nyuma siku hizi
    ndo maana mabikra wapo wengi kumbe mmm
     
  5. nyumba kubwa

    nyumba kubwa JF-Expert Member

    #5
    May 13, 2011
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 10,127
    Likes Received: 1,512
    Trophy Points: 280
    Kama anajua madhara yake na bado anang'ang'ania jua wewe unatumiwa kama tool nyingine yoyote. Tena akikuahcha ndio itakuwa lugha ya kukusagia kwa watu. Mwanamke gani anatoa tigo! Wewe ushangai watoa tigo wengi wanajulikana. Hao wanaoziomba wengine wakilia wakimaliza haja zao basi inakuwa simulizi vijiweni. Utashangaa huyo mpenda tigo akija kuoa anataka mwanamke ambaye hajaharibiwa!

    Mfano mdogo tu, machangu doa wana maufundi ya hali ya juu na wengine ni wazuri. Kwa nini hakuna anayesema nienda kuoa changudoa ntampa kila kitu atulie na mimi?

    Kikiwa chako unakithamini, kama wajua wapita utaomba vyoote ili uhakikishe umewachakazia wenzio.
     
  6. T

    Tolowski Senior Member

    #6
    May 13, 2011
    Joined: Apr 28, 2011
    Messages: 122
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Am a man!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    May 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,221
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    Funga macho usimuone akikuomba!
     
  8. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #8
    May 13, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    :tape2:
     
  9. Y

    Yakuonea JF-Expert Member

    #9
    May 13, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 601
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Mmh haya mambo ya tigo sasa..........si mlisikia kuna mmoja leo ameapa hatarudia hiyo kitu
     
  10. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #10
    May 14, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ukisoma posts za nyuma kuna man humu mke wake alikuwa analiwa tigo nje, siku ya kujifungua hosp manesi wakaanza kumtukana kwanini kamuaribu mkewe as alikuwa anapata matatizo kuzaa (aliyemtoa kijijini eti atadumu) kumbe alikuwa anaiba nje

    Wanaume wengi sanaaaa tigo wanaenda kula na wanawake wa nje ila sio mbaya kutoa kama unapenda na pia utaona raha hata kama boyfi atakuacha. Kwa mume si mume mtajuana ukimnyima ataenda ipata nje etc
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    May 14, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Wanaopeana ndio wasubiri kiama
     
Loading...