Kuna tofauti gani kati ya chuo na taasisi?


Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
466
Points
225
Age
30
Jimjuls

Jimjuls

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
466 225
Kwa ufahamu wangu tafsiri ya neno Institute ni taasisi na pia tafsiri ya neno University ni chuo kikuu.

Swali langu ni:Kwa nini Dar es Salaam Institute of Technolgy(DIT).Institute of Accountancy Arusha (IAA).Institute of Finance Management (IFM) n.k tunaviita vyuo ingali vina utambuzi wa "Institute''?
 
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2011
Messages
14,539
Points
2,000
Nyakageni

Nyakageni

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2011
14,539 2,000
Yeah! Hizi ni taasisi maalumu kwa swala hilo tu! Mfano IFM ni kusimamia pesa, TIA ni uhasibu, DIT ni technology tu. Vyuo kama UD, UDOM ni complex havina speciality wala direct affiliation na wizara maalumu
 

Forum statistics

Threads 1,296,012
Members 498,494
Posts 31,230,605
Top