Kuna tatizo gan St Fransic university Ifakara.

Riz king

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
203
500
Hiki chuo naona kwa nyakati tofauti kimekuwa na tabia ya kuzuiwa udahili ba TCU. Naona msimu huu pia hamna kitu ila mwaka jana walidahili. Tatizo kubwa ni nini pale SFUCHAS. Mbona product zao ziko vizuri tu huku makazini
 

Dr Maja

Member
Aug 23, 2020
67
125
Ukiona kimezuiliwa kudahili, basi tambua kwamba hakijakidhi vigezo.

Na pia sidhani kama unazijua product zote za hapo mpaka utoe hiyo conclusion kwamba ni product nzuri
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom