Jagood
JF-Expert Member
- Aug 15, 2016
- 2,144
- 2,397
Kwa hili jibu kesho atailaza nje ya fensi kabisaInapunguza nguvu za kiume mkuu[emoji4]
Sent from my 1201 using JamiiForums mobile app
Kwa hili jibu kesho atailaza nje ya fensi kabisaInapunguza nguvu za kiume mkuu[emoji4]
Sent from my 1201 using JamiiForums mobile app
Teh teh teh ntaanzisha sledi "kwann majumba ya ccm yamegeuzwa ndo parking areas" reff iringa na morogoroWewe inaonekana ni full mtoto wa kishua. Umekulia Ushuani.
Mwenzako inawezekana amepanga chumba kimoja. Na nyumba haina uzio na kulaza ccm anaona buku ghalama.😉
Mkuu angalia usikufuru! Hivi unajua kuna watu wanashea chumba na watoto wao wakubwa tu Kwa kutenganishwa na shuka? unashangaa pikipiki..maisha hayako sawaUmaskini gan huo wa kulala na pikipiki ndani.
Eti atajigonga kwenye hiyo hiyo pikpik atakapoamka akiwa anaotaMadhara ni mengi mno mkuu. Hewa ya chumbani ikiongezewa tena ya chombo hicho afya itaanza kudorora. Kwanini? Kwa sababu, huwezi kuacha madirisha wazi kuogopa hao hao vibaka, hivyo utaitumia ile jewa nzuri kidogo iliyobaki kupoozeshea pikipiki yako.
Jaribu kwa siku chache uone unavyo amka umechoka. Pili, waweza ota kuwa inaibiwa uamke ghafla na kujigongo kwenye hiyo piki piki uumie mkuu na keshoye ulale bila kufanya kazi. Ni hasara zaidi kuliko kuilaza ccm.
Ushauri;
Jiungeni vijana ka 7 hivi, mpangishe chumba chenu, mzilaze humo ili muweke lindo lenu mkipeana zamu au mfunge cctv camera humo
waiting...........Inawezekana mm gari zangu kwa jinsi nilivyodizain sebule.... gari ....zinakaa sebuleni ngoja ni upload pic
Mtoto mshamba Wewe steering lock hazina maana wala usijipage moyo kuwa umeifunga,,,,Mimi nimeibiwa Pikipiki tatu na nilikuwa najidai nimezifunga na Pikipiki ya mwisho walikuja na spana wakafunguwa tail wakaziacha na wakapakia kwenye gariHizo boxer, san-lg, kinglion etc hazina steering lock?
Umejibu vizuri lakini sijakupa like sababu ya roho mbaya ya huyo mama.hakuna madhara kama hakuna leakage ya mafuta petrol au oil ambayo itakuletea harufu chumban mwako
ZinazoHizo boxer, san-lg, kinglion etc hazina steering lock?
Basi ww m.sengeMtoto mshamba Wewe steering lock hazina maana wala usijipage moyo kuwa umeifunga,,,,Mimi nimeibiwa Pikipiki tatu na nilikuwa najidai nimezifunga na Pikipiki ya mwisho walikuja na spana wakafunguwa tail wakaziacha na wakapakia kwenye gari
Mmmmh watanzania wana kufuru pengine pesa tu ya mafuta lita moja hanaUmaskini gan huo wa kulala na pikipiki ndani.
inunulie net mkuuWadau poleni na pilika za maisha. Niende kwenye mada hapo juu, kuna shida gani ikiwa unapolala chumbani kwako au sebuleni kuiweka pikipiki ili kuilinda kutokana na sakata la wizi? Je kuna matatizo kiafya kulala karibu nayo?
Nimesikitika sana. Dunia hii Dada yangu tunatofautiana uwezo. Hii yote ni mipango ya Mungu.Teh! Kwanini ulale karibu na pikipiki kwanza?
Nimesikitika sana. Dunia hii Dada yangu tunatofautiana uwezo. Hii yote ni mipango ya Mungu.
Eti atajigonga kwenye hiyo hiyo pikpik atakapoamka akiwa anaota
Samsung note7
Nashukuru kwa ushauri wa busaraUsilaze pikipiki yako ndani ya fensi au ngome au chumba cha nje ambamo hulalimo utaibiwa, nakushauri lala nayo sebuleni kama huna sebule lalanayo chumbani.
Nina habari za watu watatu tofauti kuibiwa pikipiki zao kwenye mageti yao. Vibaka wanaruka ukuta wanaingia ndani wanavunja kufuri wanaondoka na pikipiki.
Kunasemu waliruka uzio wakaingia ndani, alafu wakafunga kwa nje milango yote ndio wakavunja chumba kimojawapo kilichokuwa kinatunziwa pikipiki mbili zikaenda.
Binafsi mwanzo nilikuwa naishi chumbani kimoja tu, nilikuwa nalala na pikipiki yangu ndani wala haina madhara ilimradi huiwashii ndani na huiweki karibu na jiko na haitililishi mafuta.
Wengine ni matajiri milioni 2 na point si kitu kwao, sisi wengine pikipiki ndio VX zetu.
Sent from my TECNO-W3 using JamiiForums mobile app
Matusi sio mazuri banaBasi ww m.senge