Kuna nini UPIMAJI H I V vituo vya afya vya serikali?


E

Emmanuel_mtui

Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
56
Likes
3
Points
0
E

Emmanuel_mtui

Member
Joined Apr 10, 2012
56 3 0
Leo ni zaidi ya wiki sasa watu wanaenda kucheck afya ktk vituo hivi na kukutana na maelezo hatupimi tumeishiwa dawa, nilikuwa nasikia habari hii kwa muda ila leo nimethibitsha mwenyewe baada ya kwenda kituo cha afya tabata na kukutana na maelezo hayo , Je kwa hali hii Tanzania bila ukimwi inawezekana?
 
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2011
Messages
31,004
Likes
6,456
Points
280
BADILI TABIA

BADILI TABIA

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2011
31,004 6,456 280
labda wamefulia
 
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
480
Likes
1
Points
0
K

Kiduku

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
480 1 0
serikali haina pesa ziko kwenye mifuko ya mafisadi

fanya mpango uende india
 
E

Emmanuel_mtui

Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
56
Likes
3
Points
0
E

Emmanuel_mtui

Member
Joined Apr 10, 2012
56 3 0
serikali haina pesa ziko kwenye mifuko ya mafisadi

fanya mpango uende india
sasa ndugu yangu kwani kwenda india we umeon issue,? Issue je wa tz na afya bora vipi, kwani baada tu ya kituo cha afya tbt kuna hospial moja inaitwaMADONA, walilihudumia vizuru ingawa gharama kubwa nawapa big up, WASIO NA UWEZO JE?;(;(
 
E

Emmanuel_mtui

Member
Joined
Apr 10, 2012
Messages
56
Likes
3
Points
0
E

Emmanuel_mtui

Member
Joined Apr 10, 2012
56 3 0
serikali haina pesa ziko kwenye mifuko ya mafisadi

fanya mpango uende india
samahani bana nilikuwa najibu hoja yako nikajibu kwa thread ya kiduku kwa bahati mbaya, ila sijachoka naomba usome hapo utaniambia
 
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2009
Messages
2,282
Likes
205
Points
160
Tripo9

Tripo9

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2009
2,282 205 160
Leo ni zaidi ya wiki sasa watu wanaenda kucheck afya ktk vituo hivi na kukutana na maelezo hatupimi tumeishiwa dawa, nilikuwa nasikia habari hii kwa muda ila leo nimethibitsha mwenyewe baada ya kwenda kituo cha afya tabata na kukutana na maelezo hayo , Je kwa hali hii Tanzania bila ukimwi inawezekana?
Hongera kwa kua HIV negative. Am sure ungekua positive hata kufungua hii post kungekushinda labda baada ya masiku kupita.
Hilo ssssssssssuala unalosema ni kweli, hata mie ishawahi nikuta....Nilisikia na wala sijathibitisha vipimiaji viligundulika ni feki. Ilibidi virudishwe hukohuko
Tetesi zaidi ni kua kama ni kweli basi majibu ya HIV ya wadanganyika wengi waliopima siku za nyuma ni ya kizushi. Ikimaanisha yaezekana mtu kapima kaambiwa + kumbe ni - and vice versa.

Mwenye uhakika amwage data mi nimesikia tu mambo ya kizushi kama hayo
 

Forum statistics

Threads 1,274,140
Members 490,601
Posts 30,502,347