Kuna nini bagamoyo...

Kuna nini bagamoyo...

SectionTwenty

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2013
Posts
675
Reaction score
614
chuo cha IFM
kinahamishiwa Msata
Bagamoyo, Machinjio ya
kisisasa kinajengwa
bagamoyo, Bandari ya
kisasa nayo inajengwa
bagamoyo, barabara kubwa
ya kuenda Arusha, Tanga na
Mombasa itakuwa inapitia
Bagamoyo. Kwa nini
Bagamoyo tu na sio
sehemu zingine?
 
chuo cha IFM
kinahamishiwa Msata
Bagamoyo, Machinjio ya
kisisasa kinajengwa
bagamoyo, Bandari ya
kisasa nayo inajengwa
bagamoyo, barabara kubwa
ya kuenda Arusha, Tanga na
Mombasa itakuwa inapitia
Bagamoyo. Kwa nini
Bagamoyo tu na sio
sehemu zingine?

Kwa sababu ni BAGAMOYO.....kila Mtanzania ana mababu zake waliopitishwa BAGAMOYO wakienda kuuzwa utumwani!
 
Kumbe ulitaka bandari ijengwe Tabora au barabara ya Dar -Mombasa ipitie Liwale?
 
Basi tutamwambia mkuu vyote ivyo viende arusha mpaka karatu
 
Ni sawa tu,mkatavi kajenga katavi,mkiraracha aliijenga kilema,wacha pajengwe ndo maendeleo,coz ni vitu vya kudumu si kwamba mtu ataondoka navyo,mmonduli nae akiingia ajenge monduli,mkaratu akiingia aijenge karatu,ndo ivo.
 
chuo cha IFM
kinahamishiwa Msata
Bagamoyo, Machinjio ya
kisisasa kinajengwa
bagamoyo, Bandari ya
kisasa nayo inajengwa
bagamoyo, barabara kubwa
ya kuenda Arusha, Tanga na
Mombasa itakuwa inapitia
Bagamoyo. Kwa nini
Bagamoyo tu na sio
sehemu zingine?

Rais wako wa sasa anasifa zote za kibaguzi, hafanani na JK nyerere wala mwinyi.

JK nyerere angekuwa kama kikwete anavofanya sasa yafuatayo yangefanyika wakati wa utalwala wake.

Tanzania katika miaka 24 ya utawala wake Ingekuwa na mikowa isiyopunguwa 100 na wilaya zisizo na idadi

Mkowani mara katika miaka 24 ya utawala wake angejenga vyuo vikuu, Viwanja vya ndege kimataifa television nk pale Butiama.

Huyu kikwete ni mbinafsi wa kila jambo, ukabila upwani, udin, ufamilia na ukwere kwa juu, ndiyo sababu ya kila kitu kuelekea pwani/bagamoyo
 
kwanza ni jangili wa meno ya tembo.pili ,ni muuza unga, tatu ni mtalii ,nne ni limbukeni, tano ni mwoga
 
Nafikiri ni njia sahihi ya kupunguza kulundika kila kiti DSM. Hongera JK-kama kweli ni wazo lako
 
chuo cha IFM
kinahamishiwa Msata
Bagamoyo, Machinjio ya
kisisasa kinajengwa
bagamoyo, Bandari ya
kisasa nayo inajengwa
bagamoyo, barabara kubwa
ya kuenda Arusha, Tanga na
Mombasa itakuwa inapitia
Bagamoyo. Kwa nini
Bagamoyo tu na sio
sehemu zingine?
Hamna neno mkuu, bagamoyo ni strategic position kwa uchumi ya nchi lakini wenyeji sio wachakarikaji. Kwa hivyo mipango ya serikali kuendeleza eneo hilo ni sawa kabisa.
 
Back
Top Bottom