Je hii jaiwezi kuathiri utalii?Kwani nani anatutangazia kwamba hapa nchi kuna magaidi? Si ninwao wenyewe? Tayari wameshikilia magaidi zaidi ya 20.
Tukiutangazia ulimwengu na dunia kwamba Tanganyika sio salama nani anatakiwa kulaumiwa? Wao au sisi?
porojo hizi.R I P Thadei Ole Mushi
Victim mwingine wa utekaji anafuata inaumiza sanaMmmh
Damu yake inaendelea kukulilia hadi siku unaingia kaburini.porojo hizi.
Bado tu mnaeneeza uzushi?
Mwacheni kijana wa watu Mungu alimpenda .
Maana hunaga stori nyingine wewe na huyo mlevi Matrix
Jina "Msimbe"ndio limenifurahisha,natoka Kanda ya ziwa mie.Hakuna kitu bhana.Vitisho vimekuwa vingi lakini huyo msimbe naye kama siku zake zinahesabika.Yangu macho nisije kuitwa prophet of doom