Kuna mwanamke nampenda ila ana mtoto

Kuna mwanamke nampenda ila ana mtoto

Mimi ni kijana nilikuwa nasoma nje ya East Africa na nilikutana na huyu mwanamke katika mazingira ya kusaidiana maana mi nilikuwa mwenyeji katika mji huo na alikuja katika eneo karibu nilikokuwa naishi yani jirani tu.

Sasa katika heka heka zangu za ubachela nilipata hamu ya ku share nae kitanda. Japo tulikuwa wengi tunafukuzia ila mimi nilibahatika kula tunda. Sasa wakati siku zinaenda alitokea kunipenda sana kuliko hadi kiasi akahisi mimi ndo mumewe japo wote tulikuwa chuo.

Kwakuwa hali yake ya kiuchumi haikuwa poa sana tukawa tunasaidiana japo na mimi niko chuo. Kipindi cha kodi la pango kilipofika ikabidi kuumiza kichwa ili kulipa sasa nikaona njia sahihi ni kuongea na huyo mtoto ili kama ikifaa na kwakuwa tumependana tusaidiane kulipa yani tukae pamoja nyumba ambayo nilikuwa naishi yeye ahamie kwangu na uzuri alikubali maisha yakaenda.

Sasa baada ya kukaa kwa muda mrefu tulianza kupeana story kujuana vizuri kiundani ndo akanipa story kuwa alikuwa na mtu wake wa kwanza na alimpenda na jamaa alimlazimisha kuzaa mtoto na jamaa alikuwa na advantage kwakuwa alikuwa anafahamika kwa upande wa kina binti kuwa ni wapenzi (nafupisha). Baada ya muda manzi alikuja kujua kuwa jamaa ana watoto zaidi ya 6 kutoka wanawake tofauti na yeye akiwemo na wamepishana kujifungua kwa mwezi moja hadi miwili.

Sasa wameachana mwaka sasa na na pia baba wa binti amesema hataki kumsikia huyo jamaa hata kidogo na manzi anadai kuwa hataki tena nae kumsikia hata kidogo.

Nimekaa nae kweli ana mapenzi mazuri na pia sio msiri hata kidogo kila jambo ananiambia hanifichi na pia ni mkali sana hapendi kutaniwa na wanaume hata nikiwa sipo hapendi mazoea.

Naomba Ushauri:
Manzi ananingangania kuwa mimi ndo mume wake na angependa tuishi wote na yuko tayari kunipa hata mtoto. Mimi sasa wasiwasi wangu ni kuhusu huyo jamaa yake wa zamani na kuhusu mtoto. Nilimwambia kuhusu kumuacha mtoto kwa mama akadai hapana lazima aishi nae kwa hali yoyote.

Pia tumelingana miaka tumepishana mwezi tu na yeye ana somea ualimu wa secondary na sifa ya mwisho anajua kubana matumizi na hapendi kutumia pesa vibaya hasa swala la starehe.

Je atanifaa kwa maisha?
Achaaaa uvulana mkuu be a man tumia kichwaa cha juu kufanya maamuz achaaaa kuvuka road ukiwa umefunga [emoji85]
 
1- hukubaatisha ulivodai, aliombahatisha amempa mtoto, 2- ni kawaida kwa mwanamke kuonesha wanume kuwa hawapendi mambo mengi kabla hujamuo,,,,3 kuoa mtu ambae ana mtoto tiyari kuna maswali psychologically pande zote atakuwa anajihami coz tiyari ashaumizwa hapo awali
 
kwani tutaoa wote...!!
amua kile moyo wako unapenda
 
kama unaona mtoto anakufanya ushindwe kuamua ujue baadae utakuwa pilipili kwake ni heri umuache sahivi
 
Mimi ni kijana nilikuwa nasoma nje ya East Africa na nilikutana na huyu mwanamke katika mazingira ya kusaidiana maana mi nilikuwa mwenyeji katika mji huo na alikuja katika eneo karibu nilikokuwa naishi yani jirani tu.

Sasa katika heka heka zangu za ubachela nilipata hamu ya ku share nae kitanda. Japo tulikuwa wengi tunafukuzia ila mimi nilibahatika kula tunda. Sasa wakati siku zinaenda alitokea kunipenda sana kuliko hadi kiasi akahisi mimi ndo mumewe japo wote tulikuwa chuo.

Kwakuwa hali yake ya kiuchumi haikuwa poa sana tukawa tunasaidiana japo na mimi niko chuo. Kipindi cha kodi la pango kilipofika ikabidi kuumiza kichwa ili kulipa sasa nikaona njia sahihi ni kuongea na huyo mtoto ili kama ikifaa na kwakuwa tumependana tusaidiane kulipa yani tukae pamoja nyumba ambayo nilikuwa naishi yeye ahamie kwangu na uzuri alikubali maisha yakaenda.

Sasa baada ya kukaa kwa muda mrefu tulianza kupeana story kujuana vizuri kiundani ndo akanipa story kuwa alikuwa na mtu wake wa kwanza na alimpenda na jamaa alimlazimisha kuzaa mtoto na jamaa alikuwa na advantage kwakuwa alikuwa anafahamika kwa upande wa kina binti kuwa ni wapenzi (nafupisha). Baada ya muda manzi alikuja kujua kuwa jamaa ana watoto zaidi ya 6 kutoka wanawake tofauti na yeye akiwemo na wamepishana kujifungua kwa mwezi moja hadi miwili.

Sasa wameachana mwaka sasa na na pia baba wa binti amesema hataki kumsikia huyo jamaa hata kidogo na manzi anadai kuwa hataki tena nae kumsikia hata kidogo.

Nimekaa nae kweli ana mapenzi mazuri na pia sio msiri hata kidogo kila jambo ananiambia hanifichi na pia ni mkali sana hapendi kutaniwa na wanaume hata nikiwa sipo hapendi mazoea.

Naomba Ushauri:
Manzi ananingangania kuwa mimi ndo mume wake na angependa tuishi wote na yuko tayari kunipa hata mtoto. Mimi sasa wasiwasi wangu ni kuhusu huyo jamaa yake wa zamani na kuhusu mtoto. Nilimwambia kuhusu kumuacha mtoto kwa mama akadai hapana lazima aishi nae kwa hali yoyote.

Pia tumelingana miaka tumepishana mwezi tu na yeye ana somea ualimu wa secondary na sifa ya mwisho anajua kubana matumizi na hapendi kutumia pesa vibaya hasa swala la starehe.

Je atanifaa kwa maisha?
[emoji121]
SAMARI NA PICHA TAFADHALI!
 
umejipangaje na changamoto za single mama. kuwa protective sana kwa mwanaye, mzazi mwenzie kuwaingilia ishu zenu nk. mi binafsi siwezi oa single mom, nahisi sitafurahia maisha.
 
mtt tuu ndio iwe kikwazo....??
au kuna jingine...!!!!!

Kimkadashian alicheza movie za uchi ila mdogo angu kanye akaja kuchukua zigo na maisha yanaenda
Kwani ni lzm acopy lifestyle ya Kanye?
Au kwakuwa ni Kanye ndio kafanya hivyo kwa Kim ni lzm na mshkaji amuige?
 
Back
Top Bottom