Kuna mtaalam au mganga yeyote anayeweza kusaidia kupatikana kwa kitu kilichopotea?

just-imagine

JF-Expert Member
Aug 18, 2015
375
500
... kuna kitu nimekipoteza halaf nakihitaji sana...
je kuna mtu anayeweza kunisaidia juu ya hili au anamjua mtu anayeweza kunisaidia aniunganishe naye...
natanguliza shukrani.
 

leon slim

JF-Expert Member
Sep 19, 2014
262
1,000
Lakini umejaribu kupekua vizuri hapo ndani hujakiona mkuu?jaribu kukibip au huna namba yake!?
 

Naki 12

JF-Expert Member
Mar 19, 2016
1,131
2,000
Ndo mfano umeenda mpaka kwa mganga amekupa madawa yake na umemlipa halafu hiko kitu kikaonekania hapo Nyumbani. Achana na waganga tafuta mwenyewe
 

madukwappa

JF-Expert Member
May 7, 2014
1,886
1,500
We jamaa sali rozali kwa imani utakiona, au vingnevyo tafuta mwenyewe. Waganga wezi
 

dodomao

Member
May 22, 2017
48
125
Mimi pia namtafuta mganga au nataka vunja chungu muda si mrefu ..kuna mtu aliniibia begi langu lenye laptop na vitu vya thamani nikiwa safarini tokea dom kupitia bbt .nimeumia sana na imepita miezi kadhaa sasa nimeshajipanga namtafuta huyogannga na pia jinsi ya kuvunja chungu maana sipendi ujingaimi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom