Kuna mke kweli hapa

Kuna mke kweli hapa

wakuu leo mpenzi wangu baada ya kutoka kanisani alinipigia simu na kuniambia yupo njiani anakuja kwangu na zawadi ya kufunga mwaka , nilifurahi nikajuwa labda mke wangu mtalajiwa ataniletea kitu kizuri sana.


Gafla akafika kwangu na kuingia ndani nikafunga mlango
tukaanza mambo yetu Wakati tumeshaanza mambo yakiwa motomoto akaniambia kwamba leo anataka anipe nyuma(tigo) na hiyo ndio zawadi yangu ya kufungia mwaka kutoka kwake wakuu laahaauulaaa sikutarajia binti wakirokole kabisa analazimisha ni mle tigo nipo njia panda
mkuu huyo binti ni mlokole anasali kanisa gani?naomba unijibu kwa pm
 
wakuu leo mpenzi wangu baada ya kutoka kanisani alinipigia simu na kuniambia yupo njiani anakuja kwangu na zawadi ya kufunga mwaka , nilifurahi nikajuwa labda mke wangu mtalajiwa ataniletea kitu kizuri sana.


Gafla akafika kwangu na kuingia ndani nikafunga mlango
tukaanza mambo yetu Wakati tumeshaanza mambo yakiwa motomoto akaniambia kwamba leo anataka anipe nyuma(tigo) na hiyo ndio zawadi yangu ya kufungia mwaka kutoka kwake wakuu laahaauulaaa sikutarajia binti wakirokole kabisa analazimisha ni mle tigo nipo njia panda

Kweli penye miti hamna wajenzi..mpe mtt wa kike tamanio lake wewe..yy kukupa nyuma haimaanishi hafai kuolewa..ulitaka akampe nani..au adi ukiskia dem wako kapigwa kalio nje ndio ufurahi..me dem wangu akinipa io kitu kwa ridhaa yake sichepuki tenaaaa..
 
Duuuhhhh kazi kweli kweli.

Jukwaa hili ni kwa lengo la kushauriana mambo yenye uhalisia na si mambo ya kufikirika.
Daah yani sasa JF inaanza kupoteza hadhi yake kwa mambo ya kutunga yasiyo na msingi wowote. Mods wangeweza wangemwambia jamaa alete ushahidi. Kama vipi sasa kuverify users wa JF inabidi uweke utumie namba yako ya simu kupunguza upuuzi kama huu. Ukileta uzushi unakula ban ya maisha kutokuwa na account JF wala kuchangia. Mods chukueni huu ushauri ili mjiepushe na kesi za kizembe na muipe hadhi JF.
 
Mkuu mwambie huyo demu/mke wako akampe aliyezoea kumpa hiyo "Tigo" yake, as simple as that mkuu.
 
wakuu leo mpenzi wangu baada ya kutoka kanisani alinipigia simu na kuniambia yupo njiani anakuja kwangu na zawadi ya kufunga mwaka , nilifurahi nikajuwa labda mke wangu mtalajiwa ataniletea kitu kizuri sana.


Gafla akafika kwangu na kuingia ndani nikafunga mlango
tukaanza mambo yetu Wakati tumeshaanza mambo yakiwa motomoto akaniambia kwamba leo anataka anipe nyuma(tigo) na hiyo ndio zawadi yangu ya kufungia mwaka kutoka kwake wakuu laahaauulaaa sikutarajia binti wakirokole kabisa analazimisha ni mle tigo nipo njia panda
Inaweaekana siku moja ulifanya jambo lililoashiria kuomba tiGo, akaamua akutengee siku malumu ya TUKIO..

BY THE WAY ULIPIGA..??
 
Acha kukashfu din za watu mbuwa kasoro mkia binti wa kilokole hawez kua na ujinga km huo
 
Back
Top Bottom