Kuna mke kweli hapa

Kuna mke kweli hapa

Kijana Jr

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2016
Posts
564
Reaction score
889
wakuu leo mpenzi wangu baada ya kutoka kanisani alinipigia simu na kuniambia yupo njiani anakuja kwangu na zawadi ya kufunga mwaka , nilifurahi nikajuwa labda mke wangu mtalajiwa ataniletea kitu kizuri sana.


Gafla akafika kwangu na kuingia ndani nikafunga mlango
tukaanza mambo yetu Wakati tumeshaanza mambo yakiwa motomoto akaniambia kwamba leo anataka anipe nyuma(tigo) na hiyo ndio zawadi yangu ya kufungia mwaka kutoka kwake wakuu laahaauulaaa sikutarajia binti wakirokole kabisa analazimisha ni mle tigo nipo njia panda
 
Hakuna MLOKOLE wa namna hiyo,Anyway naona tangazo lako litawafikia wengi hapa
 
Mikopo si mshaingiziwa kwenye akaunti tayari?rudini chuo
 
Duuuhhhh kazi kweli kweli.

Jukwaa hili ni kwa lengo la kushauriana mambo yenye uhalisia na si mambo ya kufikirika.
 
wakuu leo mpenzi wangu baada ya kutoka kanisani alinipigia simu na kuniambia yupo njiani anakuja kwangu na zawadi ya kufunga mwaka , nilifurahi nikajuwa labda mke wangu mtalajiwa ataniletea kitu kizuri sana.


Gafla akafika kwangu na kuingia ndani nikafunga mlango
tukaanza mambo yetu Wakati tumeshaanza mambo yakiwa motomoto akaniambia kwamba leo anataka anipe nyuma(tigo) na hiyo ndio zawadi yangu ya kufungia mwaka kutoka kwake wakuu laahaauulaaa sikutarajia binti wakirokole kabisa analazimisha ni mle tigo nipo njia panda
Hiyo ni bonge la zawadi we ungeipokea na kuitumia na wsla usiogope kumuoa
wakuu leo mpenzi wangu baada ya kutoka kanisani alinipigia simu na kuniambia yupo njiani anakuja kwangu na zawadi ya kufunga mwaka , nilifurahi nikajuwa labda mke wangu mtalajiwa ataniletea kitu kizuri sana.


Gafla akafika kwangu na kuingia ndani nikafunga mlango
tukaanza mambo yetu Wakati tumeshaanza mambo yakiwa motomoto akaniambia kwamba leo anataka anipe nyuma(tigo) na hiyo ndio zawadi yangu ya kufungia mwaka kutoka kwake wakuu laahaauulaaa sikutarajia binti wakirokole kabisa analazimisha ni mle tigo nipo njia panda
We kula hiyo zawadi
 
Back
Top Bottom