Kuna mbinu mpya ya matapeli kuwalaghai watu inayoitwa 'IMERUKA'

Kuna mbinu mpya ya matapeli kuwalaghai watu inayoitwa 'IMERUKA'

Atajuaje kwamba saizi ndio naangalia salio???

Vipi likings saiv ila mie nikaangalia salio nusu saa ijayo?
Mkuu unakuwa hauelewi kitu gani hapo?

Huo ni mtego tapeli anakuwa kauweka.

Hata uangalie kesho kutwa, kitendo cha kuweka password yako halali, utajikuta salio linahama.

Ndo mtoa mada kakupatia mbinu ya kujilinda kuzuia huo wizi.

Tatizo hapo liko wapi?
 
mambo sio rahisi namna hiyo tapeli atayaweza hayo yote ikiwa alishawahi shika simu yako
 
Mobile banking inaelekea si salama tena
ni salama ukufata masharti we kwanini kama hufanyi muamala uweke password yako..? na pesa iliyotumwa kimakosa siku zote mhusika anatakiwa awapigie mtandao husika warudishe na sio wewe ulietumiwa!. nafikiri ukifata taratibu zinavyotaka utaepuka kutapeliwa!
 
Mkuu unakuwa hauelewi kitu gani hapo?

Huoni mtego tapeli anakuwa kauweka.

Hata uangalie kesho kutwa, kitendo cha kuweka password yako halali, utajikuta salio linahama.

Ndo mtoa mada kakupatia mbinu ya kujilinda kuzuia huo wizi.

Tatizo hapo liko wapi?
Mm sijaelewa, na hiyo haiwezekani kwa mfumo wa Tanzania
 
Mim voda haipiti wiki wanapgia kunishawishi nijiunge voda bima yan wanachosha, hivi na ninyi mnapigiwa huko? Mpaka najiuliza ama kwa vile account imenona wanachungulia?
 
Write your reply..sasa kuna haja gani ww kuangalia salio baada ya kutumiwa hela maana ukipokea pesa meseji itasema umepokea kiasi toka kwa fulani salio lako jipya ni shilingi kadhaa...na hiyo eti ukiweka password pekee tu pesa inaenda yaani kusiwe na verification yoyote.!sio rahisi kiasi hicho maana watu wangekuwa wanaibiwa kila siku na haya maelezo yako kuna mahala umeyakopi ila kuna kitu umeruka kwenye kuyatafsiri
 
Back
Top Bottom