Kuna mambo inabidi tukubali ukweli tu.!

kilamba lamba

Member
May 27, 2020
74
150
Habarini wana nzengo.!

Ni hivi , kuna mambo ni muhimu kukubali ukweli tu ili kuepusha magonjwa ya kujitakia .

Swala la mwanaume kuwa pekeake kwa mwanamke haliwezekani , na swala LA mwanamke kuwa peke ake kw mwanaume labda mpk shetani aokoke .!

Kwa sasa nimetulia nikijaribu kuset mind yangu kuwa mim n mchepuko wa kila manzi yangu .! Ili nisijee nikalia na kusaga meno mtoto wa mwenzenu.

NB : mniombee kwa changamoto zozote nitazokutana Nazo.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom