Kuna maisha baada ya kupigwa chaga/kukataliwa

Kuna maisha baada ya kupigwa chaga/kukataliwa

Worldboss

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2015
Posts
2,933
Reaction score
3,777
Habari,

Kuna maisha baada ya kupigwa chaga/kukataliwa.

Huo ndo moto wangu waleo.

Vijana wengi wanapata tabu sana baada ya kupewa majibu wasiyotarajia baada ya kufanya mtongozo, tumeshuhudia vijana wakiyumba katika mambo ya msingi ya kimaendeleo na wengine kufikia hatua ya kijitoa roho kabisa kwasababu ya kukataliwa maombi yao.

Hivi wewe kijana nani alikwambia kwamba ukitongoza lazima ukubaliwe? Nani alikudanganya ivyo? Kukataliwa si sababu ya wewe kuwa stressed, depressed na kukosa raha za maisha. Zinduka kijana, kuna watu wengi sana katika hii dunia ambao wapo tayari kuwa na wewe.
 
Dunia ya leo sidhani kama kuna watu wanajitoa roho baada ya kukataliwa.....mademu wote hao ujitoe roho khaaaaa..
 
Hivi bado watu wanatongoza? Siku hizi una'like', RT, au ku double-tap posts zake tu randomly, and you're in there.

So basically, all you mamas that I keep hitting that button on yours in these streets, you already know.
 
mapenzi ndugu sasa pananogaga pale unapopenda ila hupendwi duhh patamu hapo
wanasaikolojia tunasema MWANAUME YOYOTE DUNIANI NI MZAIFU SANA KWENYE MAPENZI ILA TUNA MAAMUZI MAGUMU

kumbuka biblia ABRAHAM, ISAKA, YAKOBO, BENJAMIN, SELEMANI, HOLOFERNE, DAUDI, FARAO, SAMSON, KAISARI na wengineo
 
Back
Top Bottom