Kuna kusikilizwa kweli hapa?


piper

piper

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2012
Messages
3,257
Points
1,195
piper

piper

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2012
3,257 1,195
Mkulu wa kaya anaweka pozi la picha kaburu anamtibulia kwa kumuongelesha
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
1,947
Points
1,195
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
1,947 1,195
"Bilioni Nane. Bilion nane, Billion 8, Billion, Bill, 8 B," Lugha nyingine askilizi kaburu afanye transfer kwanza!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
29,922
Points
2,000
Root

Root

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
29,922 2,000
Jamaa anasikitika sana kisa billion nane
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,508
Points
2,000
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,508 2,000
Kuch kuch naona kambana JK
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
8,471
Points
2,000
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
8,471 2,000
Mawazo yake yako kwenye GESI ya Mtwara.
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 4, 2006
Messages
1,846
Points
1,195
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Joined Dec 4, 2006
1,846 1,195
bila hiyo kitu mbona akikaa hawezi kuamka tena!
hivi ni wangapi tumemchoka huyu jamaa? ni wangapi kati yeti tukiamka kesho tukisikia huyu jamaa hayupo hatutasikitika? tuweni wakweli wa nafsi zetu na swali la mwisho je ni wangapi tunapenda tusikie kapatwa na mabaya kama kuanhuka jukwaani au akikaa hawezi tena kusimama?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,923
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,923 2,000
hivi ni wangapi tumemchoka huyu jamaa? ni wangapi kati yeti tukiamka kesho tukisikia huyu jamaa hayupo hatutasikitika? tuweni wakweli wa nafsi zetu na swali la mwisho je ni wangapi tunapenda tusikie kapatwa na mabaya kama kuanhuka jukwaani au akikaa hawezi tena kusimama?
kama vipi fanya mpango anase...
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
piper umenichekesha mpaka mbavu zimenuuma mie lol
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined
May 21, 2012
Messages
7,464
Points
1,250
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
Joined May 21, 2012
7,464 1,250
kuna siku mtu alisema huyo bwana hucho kiti huenda nacho popote hivi ni kweli?
 

Forum statistics

Threads 1,284,539
Members 494,169
Posts 30,831,030
Top