Kuna kusikilizwa kweli hapa?

piper

piper

JF-Expert Member
Jan 17, 2012
3,254
1,195
Mkulu wa kaya anaweka pozi la picha kaburu anamtibulia kwa kumuongelesha
 
LexAid

LexAid

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
1,939
1,195
"Bilioni Nane. Bilion nane, Billion 8, Billion, Bill, 8 B," Lugha nyingine askilizi kaburu afanye transfer kwanza!
 
Root

Root

JF-Expert Member
Jan 23, 2012
36,204
2,000
Jamaa anasikitika sana kisa billion nane
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
20,724
2,000
Kuch kuch naona kambana JK
 
KOKUTONA

KOKUTONA

JF-Expert Member
Jan 29, 2011
8,594
2,000
Mawazo yake yako kwenye GESI ya Mtwara.
 
kitalolo

kitalolo

JF-Expert Member
Dec 4, 2006
1,835
1,195
bila hiyo kitu mbona akikaa hawezi kuamka tena!
hivi ni wangapi tumemchoka huyu jamaa? ni wangapi kati yeti tukiamka kesho tukisikia huyu jamaa hayupo hatutasikitika? tuweni wakweli wa nafsi zetu na swali la mwisho je ni wangapi tunapenda tusikie kapatwa na mabaya kama kuanhuka jukwaani au akikaa hawezi tena kusimama?
 
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Feb 19, 2010
53,135
2,000
hivi ni wangapi tumemchoka huyu jamaa? ni wangapi kati yeti tukiamka kesho tukisikia huyu jamaa hayupo hatutasikitika? tuweni wakweli wa nafsi zetu na swali la mwisho je ni wangapi tunapenda tusikie kapatwa na mabaya kama kuanhuka jukwaani au akikaa hawezi tena kusimama?
kama vipi fanya mpango anase...
 
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
1,250
piper umenichekesha mpaka mbavu zimenuuma mie lol
 
Last edited by a moderator:
Nivea

Nivea

JF-Expert Member
May 21, 2012
7,458
1,250
kuna siku mtu alisema huyo bwana hucho kiti huenda nacho popote hivi ni kweli?
 
Top Bottom