Herbalist Dr MziziMkavu
Platinum Member
- Feb 3, 2009
- 43,111
- 34,941
Jina lake linatumiwa kuwababaisha Watanzania
• Linatumiwa kujilinda dhidi ya hasira za umma
• Ni kwa madai ya kuendeleza amani na utulivu
TAREHE 14 Oktoba mwaka huu unatimia mwaka wa 10 tangu kufariki kwa kiongozi wa kwanza wa nchi hii baada ya utawala wa kikoloni uliomalizika usiku wa tarehe 9 Desemba, 1961...
• Linatumiwa kujilinda dhidi ya hasira za umma
• Ni kwa madai ya kuendeleza amani na utulivu
TAREHE 14 Oktoba mwaka huu unatimia mwaka wa 10 tangu kufariki kwa kiongozi wa kwanza wa nchi hii baada ya utawala wa kikoloni uliomalizika usiku wa tarehe 9 Desemba, 1961...