Kuna kila dalili za Lembeli kurudi CCM!

  • Thread starter The Phylosopher
  • Start date

T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined
Mar 11, 2015
Messages
689
Likes
544
Points
180
T

The Phylosopher

JF-Expert Member
Joined Mar 11, 2015
689 544 180
Licha ya kuwa na uzoefu na uzalendo wa kweli huyu mzee hajapewa nafasi ujumbe kamati kuu kama za kina E. Lowassa na F. Sumaye. Angekuja huku angemchalenji sana Mbowe hatimaye tungepata CHADEMA imara sana. Hawezi vumilia ubabaishaji uliopo CHADEMA!
 
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
13,623
Likes
18,008
Points
280
Age
19
swissme

swissme

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
13,623 18,008 280
kwani kuna ajabu.

swissme
 
A

afwe

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
4,087
Likes
111
Points
160
A

afwe

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2010
4,087 111 160
Unacheza na njaa wewe!!!!
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,206
Likes
655
Points
280
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,206 655 280
Huyu mzee alijiunga CHADEMA akidhani wako serious. Ukumbuke kuwa huyu mzee ni miongoni mwa wabunge wa CCM ambao walikuwa wakiupinga ufisadi kwa nguvu zote. Aliamini anakwenda CHADEMA kuendeleza mapambano dhidi ya ufisadi. Kwa bahati mbaya kwake haikuchukua muda mrefu mara baada ya yeye kujiunga CHADEMA mzee Lowassa naye akajiunga na CHADEMA. Sasa agenda ya ufisadi ikafa kifo cha mende. Sasa abaki CHADEMA kufanya nini? Hakuna tofauti kati ya Lembeni na Mpendazoe. Sio watu wa kubaki CHADEMA ambayo agenda iliyowaweka kwenye ramani wameitema kwa sababu ya kumkabidhi chama mtu asiyeipenda hiyo agenda.

Licha ya kuwa na uzoefu na uzalendo wa kweli huyu mzee hajapewa nafasi ujumbe kamati kuu kama za kina E. Lowassa na F. Sumaye. Angekuja huku angemchalenji sana Mbowe hatimaye tungepata CHADEMA imara sana. Hawezi vumilia ubabaishaji uliopo CHADEMA!
 
B

Babati

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2014
Messages
31,760
Likes
25,216
Points
280
Age
33
B

Babati

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2014
31,760 25,216 280
Kichwa cha habari na kilichomo ndani ni vitu viwili tofauti.
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
12,700
Likes
8,238
Points
280
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
12,700 8,238 280
CDM iligeuka jiwe siku walipousaliti msimamo uliowapa sifa na wafuasi. Haitarudi kwenye mstari hadi viongozi waliobadili gia angani wawapishe wengine wataokuwa na moral authority ya kuanza kupinga ufisadi na kupigania demokrasia tena.
 
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2010
Messages
3,836
Likes
3,975
Points
280
sheiza

sheiza

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2010
3,836 3,975 280
Soon atakuja kuungana na magufuli kuijenga ccm Mpya..nyakati hizi watu kama lembeli magufuli anawahitaji sana..sio nyakati zile za wenye nacho ndio wanahozi chama..kwa sasa hiyo IPO chadema..sijawai muona hata katika kikao chochote cha chama au kutoa tamko..
 
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2015
Messages
3,239
Likes
4,377
Points
280
pepsin

pepsin

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2015
3,239 4,377 280
Hoja ni hoja tu hata kama ni kioja.
 
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
6,720
Likes
3,574
Points
280
Amalinze

Amalinze

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
6,720 3,574 280
Acha Ndoto za Mchana.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,607
Likes
9,419
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,607 9,419 280
Mazezeta ya Lumumba yakisha vimbiwa ubwabwa wa kwenye hitima basi wanacheua ovyo tu hapa jamvini.
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
16,607
Likes
9,419
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
16,607 9,419 280
Soon atakuja kuungana na magufuli kuijenga ccm Mpya..nyakati hizi watu kama lembeli magufuli anawahitaji sana..sio nyakati zile za wenye nacho ndio wanahozi chama..kwa sasa hiyo IPO chadema..sijawai muona hata katika kikao chochote cha chama au kutoa tamko..
Aje na yeye aambulie mgao wa rambi rambi
 
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2016
Messages
2,345
Likes
1,041
Points
280
Age
61
M

Mgango

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2016
2,345 1,041 280
Huyu anaota tu kama angekuwa upande ule ingefaa apple kwenye kisongo ambako kuna mtambo wa kumzuia mtu kuota
 
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,902
Likes
1,484
Points
280
M

Malata Junior

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,902 1,484 280
mtu akiamua kuwa ng'ombe kasoro mkia hakuna wa kumzuia!
 
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined
May 20, 2009
Messages
2,542
Likes
2,372
Points
280
Mhadzabe

Mhadzabe

JF-Expert Member
Joined May 20, 2009
2,542 2,372 280
Kwani naye aliupinga ufisadi kama mpwa wake @Mpendazoe?...Washakatwa mikia hata kufukuza nzi anayejongea tako hawawezi!
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,683
Likes
7,892
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,683 7,892 280
yaani mambo yoote yanoendelea hapa nchini umekosa kuona isipokuwa umefanikiwa kuona Lembeli akirudi CCM? aiseee wewe bure kabisa
 
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
12,683
Likes
7,892
Points
280
Age
31
habari ya hapa

habari ya hapa

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
12,683 7,892 280
Kwani naye aliupinga ufisadi kama mpwa wake @Mpendazoe?...Washakatwa mikia hata kufukuza nzi anayejongea tako hawawezi!
ha ha ha nakumbuka hili neno alisema Magu pale dodoma wakati anapewa uenyekiti
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
903
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 903 280
Huyu mzee alijiunga CHADEMA akidhani wako serious. Ukumbuke kuwa huyu mzee ni miongoni mwa wabunge wa CCM ambao walikuwa wakiupinga ufisadi kwa nguvu zote. Aliamini anakwenda CHADEMA kuendeleza mapambano dhidi ya ufisadi. Kwa bahati mbaya kwake haikuchukua muda mrefu mara baada ya yeye kujiunga CHADEMA mzee Lowassa naye akajiunga na CHADEMA. Sasa agenda ya ufisadi ikafa kifo cha mende. Sasa abaki CHADEMA kufanya nini? Hakuna tofauti kati ya Lembeni na Mpendazoe. Sio watu wa kubaki CHADEMA ambayo agenda iliyowaweka kwenye ramani wameitema kwa sababu ya kumkabidhi chama mtu asiyeipenda hiyo agenda.
Acha utahira ww ..Lowassa na Lembeli nani katangulia kujiunga na chadema ...wadanganye mapimbi wenzio wa lumumba ...kama anarudi ccm kipi cha ajabu?? Tuko imara kuliko chama chako chakavu ambacho kinapumlia mipira ya polisi ...chadema hata aondoke nani hatuwezi kuyumba ..sisi ni raia wakakamavu ..hutuwezi kuyumbishwa na upepo...achana na propaganda uchwara fisiem ww
 
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2015
Messages
1,119
Likes
903
Points
280
Geofrey Maseta

Geofrey Maseta

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2015
1,119 903 280
Soon atakuja kuungana na magufuli kuijenga ccm Mpya..nyakati hizi watu kama lembeli magufuli anawahitaji sana..sio nyakati zile za wenye nacho ndio wanahozi chama..kwa sasa hiyo IPO chadema..sijawai muona hata katika kikao chochote cha chama au kutoa tamko..
Utaonaje wakat huna macho wala masikio?
 
Y

yasn gahoile

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2016
Messages
424
Likes
110
Points
60
Age
29
Y

yasn gahoile

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2016
424 110 60
Licha ya kuwa na uzoefu na uzalendo wa kweli huyu mzee hajapewa nafasi ujumbe kamati kuu kama za kina E. Lowassa na F. Sumaye. Angekuja huku angemchalenji sana Mbowe hatimaye tungepata CHADEMA imara sana. Hawezi vumilia ubabaishaji uliopo CHADEMA!
Mi mwenyewe nmeshaona hizo dalili kimya Kingi...........
 

Forum statistics

Threads 1,274,695
Members 490,736
Posts 30,521,239