Kuna kila dalili Jiwe kushinda uchaguzi 2015


M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2008
Messages
630
Likes
36
Points
45
M

Mkombozi

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2008
630 36 45
Wakuu nimewaza sana.Nikafikiria mno kama katiba mpya na tume huru ya uchaguzi havitapatikana kabla ya uchaguzi mkuu TZ 2015 kuna kila dalilikua kuna chama kinaweza kusimamisha Jiwe likashinda.Sasa sijajyua wanaharakati wanfanya nini,imebaki miaka mitatu tu,wanne ni hekaheka za uchaguzi.Je ni maisha bora kwa kila mtanzania yataendelea?
 
B

BMT

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
587
Likes
126
Points
60
B

BMT

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
587 126 60
Wakuu nimewaza sana.Nikafikiria mno kama katiba mpya na tume huru ya uchaguzi havitapatikana kabla ya uchaguzi mkuu TZ 2015 kuna kila dalilikua kuna chama kinaweza kusimamisha Jiwe likashinda.Sasa sijajyua wanaharakati wanfanya nini,imebaki miaka mitatu tu,wanne ni hekaheka za uchaguzi.Je ni maisha bora kwa kila mtanzania yataendelea?
maisha bora kwa kila mtz hakuna since 2005-2015,labda awam ya tano,na nina waswas kama katba mpya itajuwa imekamilka
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Mimi pamoja na usomi wangu wote sijaelewa unaongelea nini. Unataka katiba mpya au Rais mzuri?
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,842
Likes
96
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,842 96 145
Wakuu nimewaza sana.Nikafikiria mno kama katiba mpya na tume huru ya uchaguzi havitapatikana kabla ya uchaguzi mkuu TZ 2015 kuna kila dalilikua kuna chama kinaweza kusimamisha Jiwe likashinda.Sasa sijajyua wanaharakati wanfanya nini,imebaki miaka mitatu tu,wanne ni hekaheka za uchaguzi.Je ni maisha bora kwa kila mtanzania yataendelea?
Mkuu tuache kinyoosha vidole kwa wana harakati .Hali ya Nchi ni mbaya kila mahali watu wanalia dhuluma, ugonjwa , madini kuporwa , ujambazi nk nawe toka nje ungana nao usingoje wao pekee waanze kuwa sehemu ya historia toka kuandika JF hadi mtaani kwa uwazi .
 
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2010
Messages
2,024
Likes
8
Points
135
N

Ngonini

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2010
2,024 8 135
Mimi pamoja na usomi wangu wote sijaelewa unaongelea nini. Unataka katiba mpya au Rais mzuri?
Kama wewe ndo umesoma na nikilinganisha na unachokiandika humu basi kila mtu amesoma!

Tunataka vyote viwili ila Raisi mzuri hawezi kutoka ccm hii ya mafisadi labda irudi ccm ya nyerere ambayo mwenyewe kaondoka nayo.

Kumbuka Elimu ni kile kinachobaki baada ya kusahau uliyojifunza shuleni!
 

Forum statistics

Threads 1,236,822
Members 475,301
Posts 29,269,023