Kuna hatari ambazo huitaji hatari ili uweze kujiokoa

Kuna hatari ambazo huitaji hatari ili uweze kujiokoa

KENZY

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2015
Posts
36,577
Reaction score
89,222
Hisia%252B(2).jpg
Hiyo picha ni mfano mdogo ambayo inaelezea kuna hatari ambazo huitaji hatari ili uweze kujiokoa kwa maana hii.

Nyumbu huitaji maji ili kukata kiu na kama tujuavyo umuhimu wa maji kwa viumbe endapo akiyakosa huweza kufa(hii ni hatari) lakini kwenye maji kuna hatari nyengine ambayo ni mamba.

Sasa ili aweze kuipepuka na hatari ya kwanza inambidi ajiingize kwenye hatari nyengine ili ajiokoe kwenye hatari ya kwanza, hapa wengine hupoteza maisha, hupata ulemavu na wengine hubaki salama.

Hili ni moja kati ya funzo kwa mwanadamu maana hata sisi pia hukutana na hali hii na inakupasa uingie kwenye hatari zaidi ya moja kwa wakati mmoja
wapo wanaoingia katika hali hii lakini hukata tamaa, wengine huogopa, wengine hufeli na wengine hufaulu haya yote ni matokeo.

Kikubwa hapa unapokuwa katika hali hii ni vyema ukatuliza akili yako vyema nakufanya maamuzi sahihi, lakini pia jiandae kwa matokeo yoyote coz we are on the world of action.
 
Mtanisamehe kwa kukoseakosea baadhi ya maneno... sorry for that
 
Mkuu una maana unataka tumjaribu yule jamaa asietaka kujaribiwa?? Au mie bichwa langu la wale wanne mmoja wao ndio mimi.[emoji22] [emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23]


Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
 
Mkuu una maana unataka tumjaribu yule jamaa asietaka kujaribiwa?? Au mie bichwa langu la wale wanne mmoja wao ndio mimi.[emoji22] [emoji12] [emoji23] [emoji23] [emoji23]


Ndukiiiii[emoji125] [emoji125] [emoji125]
Duh! sina maana hiyo mkuu lkn majaribu ni sehemu mojawapo ya kufanya kitu kuwa imara
 
Kuna hatari ambayo huitaji hatari ili uweze kujiokoa


Nimeielewa sana katika lugha ya picha.
 
Yeah, vema ujumbe mzuri,
Ambao kwa kifupi ni kuwa TUNATAKIWA KU TAKE RISK WAKATI MWINGINE
 
Ndoyo.
Kwakua kila mtu ana uhuru wa kufikiri ilimradi asitukane mtu mwingine.
sasa hebu niambie kwa tafsiri yako hiyo ya nyumbu inaendana vipi na mada husika..?
 
Asante mkuu, mimi nilikuwa hatarini ili kujiokoa kutoka kwenye hatari ya kwanza ikanibidi niingie kwenye tukio la hatari namba mbili. Matokeo yake sasa, hatari ya kwanza nimesolve, hapa napambana kuimaliza hatari ya pili. Ila naamini nitaishinda, kwangu mm kukata tamaa ni mwiko. I Never Give Up!!
 
Asante mkuu, mimi nilikuwa hatarini ili kujiokoa kutoka kwenye hatari ya kwanza ikanibidi niingie kwenye tukio la hatari namba mbili. Matokeo yake sasa, hatari ya kwanza nimesolve, hapa napambana kuimaliza hatari ya pili. Ila naamini nitaishinda, kwangu mm kukata tamaa ni mwiko. I Never Give Up!!
Nakutakia upambanaji mwema
 
Upo sawa, muda mwngn kitu kizr knakuja baada kujtoa in all aspects!
 
Inawezekana kitu ni haki yako bt ukakipgania kukipata japo waweza kushnda au kushndwa! Hakna kitu kizr kinachokuja chenyewe bila kuonesha juhudi ya kukihtaj! Je uongoz wa awamu ya 5 kuna nn unaktaka? Umeonesha njia au upo tu wasubr miujza? Pcha ya mfano ktk uz huu inamaanisha muda ndo huu ili upate uktakacho!
 
Ata Chadema ilikua hivyo, hatari ya kwanza ilikua kumpoteza DrSlaa na hatari ya pili ni kujaribu kuyafanya makosa ya ma Mvi ya kifisadi Watanzania wayaone ya kawaida, sasa apa ndipo walipo kwama.
 
ukitokea umekunywa gongo zinazopofusha macho unatakiwa kunywa gongo za kawaida (konyagi) ili kujiokoa
 
Ata Chadema ilikua hivyo, hatari ya kwanza ilikua kumpoteza DrSlaa na hatari ya pili ni kujaribu kuyafanya makosa ya ma Mvi ya kifisadi Watanzania wayaone ya kawaida, sasa apa ndipo walipo kwama.
Ha ha ha tell them there is another chance they can do it batter!
 
Back
Top Bottom