Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna haja ya kuwachague tena?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mopao Joseph, Jul 1, 2009.

  1. M

    Mopao Joseph Member

    #1
    Jul 1, 2009
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa imani kubwa waliyokuwa nayo wanainchi kwa viongozi wao waliowachagua inaonekana kutoridhishwa nao.
    moja,baadhi yao hawajawahi kurudi nyuma toka kuchaguliwa au wengine wameonekana wakati wa ziara ya `presdaa`,
    mbili,hawajawahi kuchangia mada yoyote tofauti na kuonekana wanapiga makofi either kukubali au kupinga hoja.
     
    Last edited: Jul 1, 2009
Loading...