Kuna demu kuu kanipigia simu nimsaidie kutoa mimba ya miezi mitatu wadau,kwa gharama yoyote ile, mi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kuna demu kuu kanipigia simu nimsaidie kutoa mimba ya miezi mitatu wadau,kwa gharama yoyote ile, mi

Discussion in 'JF Doctor' started by KengeWaKijani, Jul 23, 2012.

  1. K

    KengeWaKijani Senior Member

    #1
    Jul 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 103
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    bINTI WAgeti kali yuko ana ujauzito wa miezi mitatu anahaha anataka nimsaidie kuchomoa mimba ya mitatu,,, maana ana mchumba wake yuko Abu dhabi na amekaribia kurudi nchini sasa anahisi ndoa ndo hivyooooooooooooo tena kitanuka,,,,, anasema hela sio shida kwake yuko radhi kwa bei yoyote i mradi mimba itoke,,,,,,, wadau mi siwezi kabisa


    ALIYETAYARI NIMSUKUMIE MZIGO EMAIL ME VIA joykwetu@yahoo.com Fasta maana anataka kesho au kesho kutwa tu iwe imechomolewa ,,,,,,,,,,,,,,,,,,TANX


    tAJA NA bEI KABISA.............................
     
  2. k

    kisukari JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,478
    Likes Received: 708
    Trophy Points: 280
    imekula kwake.huyo hata akiolewa hatotulia.na mwezi huu mtukufu jamani,aende akatoe mimba{kama ni muislamu}na huo mzigo usimsukumie mtu,mwache mwenyewe avune alichokipanda.kuna watu wanatafuta watoto,yeye anataka akaitoe
     
  3. r

    rakeyescarl JF-Expert Member

    #3
    Jul 23, 2012
    Joined: Dec 9, 2007
    Messages: 400
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Nimependa lugha yako!dooh wengine kiswahili hatukijui.:A S cry:
     
  4. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,446
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 145
    We ni kenge wakijani kweli kweli na kama ni dr labda mganga wa kienyeji ,hujui maadili ya kazi yako wewe,unauza zambi yakuua.JE MAMA YAKO ANGEKUUA ,huyo kiumbe anahitaji kuishi kama wewe,mwambie kama hela si anazo azae alee mtoto
     
  5. MziziMkavu

    MziziMkavu JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2012
    Joined: Feb 3, 2009
    Messages: 38,990
    Likes Received: 3,546
    Trophy Points: 280
    Anataka kutoa mimba wakati kuna Viumbe Duniani wanataka watoto ehhh kasheshe kweli wewe ni kweli ni .@KengeWaKijani mwambie hakuna Ma Daktari wa kuitowa hiyo mimba kwanza kuna mgomo wa madaktari mwambie ailee hiyo mimba na aliye mtia mimba amuowe haraka kabla hajakuja huyo mchumba kutoka Abu dhabi.
     
  6. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,437
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Naomba usishiriki katika hilo mkuu kwani ni dhambi!!! :bolt:
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,509
    Trophy Points: 280
    Marie Stopes wako registered kwa kazi hiyo
     
  8. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #8
    Jul 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    nipm namba za simu zake nitamsaidi be 50000 tu..niko dar kwa sasa baada ya siku tatu nitakuwa mwanza..
     
  9. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #9
    Jul 24, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    USD au Euro hizo 50000
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,958
    Likes Received: 2,629
    Trophy Points: 280
    Docta unasafiri sana bana...a a....
     
  11. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Ni tenda tu mkuu..vipi Rchugga kuna vichwa maana sija zuka siku nyingi sana...hahahaha
     
  12. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    TZS 50,000 kwanini au kidogo sana?
     
  13. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,158
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    huku ni kwa madoctor siyo kwa wauaji kuwa na nidhamu dogo hauna tofauti na wakina Gaddaf we uko radhi kuutoa uwahi wa mtu kwa gharama zozote na ukifanya hicho kitendo ulaaniwe
     
  14. Asabaya

    Asabaya JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 1,319
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Yani matangazo ya kutumia condom yako mpaka kwenye maguzo yaumeme alikua hayaoni
     
  15. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,976
    Likes Received: 996
    Trophy Points: 280
    ingekuwa vyema kama ungewapa email ya mtoto wa geti hao unaowajua wanatafuta watoto, you never know mmoja wao angewezajipatia mtoto.
     
  16. sister

    sister JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,480
    Likes Received: 2,943
    Trophy Points: 280
    akienda uko na akifanikisha zoezi hilo ujue nawe umeshiriki katika hicho kitendo kwa mawazo.
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,045
    Likes Received: 18,509
    Trophy Points: 280
    basi hata maduka ya sigara au condom tusiyaseme kabisaa
     
  18. sister

    sister JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 8,480
    Likes Received: 2,943
    Trophy Points: 280
    kuhusu sigara sijui ila utumiaji wa condom baadhi ya dhehebu linakataza.
     
  19. kvelia

    kvelia JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkuu ningekuwa na uwezo ningeiongezea uimara hiyo mimba ili isitoke kabisa. Usikubali kushiriki Mungu atakulaani.
     
  20. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #20
    Aug 2, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,319
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    he he pm me her number lol
     
Loading...