Kuna aina ya wanawake huwa nikiwatongoza lazima wanitese

Kuna aina ya wanawake huwa nikiwatongoza lazima wanitese

mzee wa kasumba

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2018
Posts
1,440
Reaction score
2,967
Aisee.

Huwa nawaza mapenzi asubuhi kabisa. Lakini hii ndo life style yangu. Kwahiyo tusibabaishane... Wee piga kazi.

Twende kwenye mada.

Leo bwana ndo nimejigundua kuwa kuna aina flani ya wanawake huwa nikimtaka lazima eidha anikatae, anichune Sana au anizungushe sana.

Wanawake hao ni kuanzia miaka 19 - 22. Lakini kuanzia hapo mpaka mwisho wa umri huwa hawachomoki kabisa. Hasa single mother wa umri huo.

Aloo nakwama wapi?
Au inakuwaje?



Ushawahi kuwa na upepo wa wanawake wa Aina flani??


Uzi
Tayari. Endeleeni na kazi me nawaza chini Tu..

Sent using Jamii Forums mobile app
 
utawala mpaka utawakimbia tena bila gharama ila geto kwako usisahau kuwa nasabufa
Ila wanawake sijui wananini Mimi nawala sana kisa vitu vya ndani yaani hatakama anajua unamtu/mpenzi special yani Walau nayeye aingie alale tu😂😂
 
mkuu hujazijua tu swaga za madem wa umri huo, wao wanapenda sana uongo mwingi na blah blah zakutosha, hapo watakuelewa sana na utajikuta unawala kimasihara daily
 
Mkuu tafuta hera nakuhakikishia hakuna mwanamke atakaechomoa hata mke wa mtu pesa ndo mchawi wa mambo yote
 
Ukiongea 10 hakikisha 8 au 9 ni uongo hata kama ni uongo wa wazi kabisa vilivyo vizuzu vinakuamini.
 
Mkuu unakosa utamu hivyo vitoto Ni vitamu, mwanzo vilinipa tabu ila Sasa hivi naviafaidi Sana.

1. Katika maongezi jishushe kuwa katika level yao
2. Muonekano hapa zingatia usivae kizee Sana
3. Kuwa mvumilivu usitake kupewa faster
4. Kuwa muongo Sana ila usipitilize ile ukawa na misifa watakuchoka
5. Pesa muhimu, hawataki vitu vikubwa hao, zao Ni vocha namisosi . Mavazi na vitu vingine Ni ujuha wako kujiongeza tu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom