Kumwekea mtu maneno kwenye VIDEO.

Kumwekea mtu maneno kwenye VIDEO.

You have really disgraced and dishonoured your creator. God was never created. He is the Creator and everything else is created.

Samahani....unafaham kusoma kidhungu???
 
Mbona watu wanajitahidi kutetea hii video wakati hata Lwakatale au CDM wenyewe hawajatoa tamko? Kwavile hili suala lipo Polisi basi ingekua vizuri kusubiri.

mkuu ulitaka tamko zaidi ya alilolitoa dr.slaa?
 
Hii tech inabidi polisi na serikali wawe nayo makini, leo nafanyiwa mimi kesho wewe, take care!! Maana si upande mmoja tu wanajua hii tech pengine na upande mwingine ataibuka mtu atengeneze kwa kigogo mkubwa wa serikali, je, tutafanyaje? Pse the right should be observed!!
 
Kwa nini wasitumIke it specialists kutoka dsm computing center au nje ya nchi? Kumbuka computer inaweza kukuvua nguo ukaonekana unafanya jambo fulani kumbe si kweli
 
Huku Jopo mashuhuri nchini la mawakili wanaomtetea Mkuu wa usalama wa Chadema Wilfred Lwakatare likianika njama zilizogubika mkanda feki wa Lwakatare hatimaye MwanaJF mashuhuri M.Mwanakijiji ambaye aliahidi wiki iliyopita kuonyesha namna teknolojia ya IT inavyotumika kirahisi kabisa kurekodi watu na kuwalisha maneno ameandika maneno yafuatayo kwenye Wallpage yake ya Facebook:

[h=5]Mimi Mwanakijiji
[/h][h=5]Inshallah, ile video ambayo nilisema naifanyia kazi tutaiweka mapema wiki ijayo. Ikumbukwe ni ni kwa ajili ya mafunzo tu (for educational purposes) msije kuniitia kina Kova bure...!!!
[/h]
 
ngoja nikachukue kozi ya cyber security pale MIT nikirudi nitakua Jaji wa cyber crime case :A S 39:
 
Angalia jinsi technology ya kumuwekea mtu maneno kwenye Video. Je Video ya Rwakatale na Shehe Ilunga imetumika hii Technology aka Kalufundi? Uamuzi nawaachia wenyewe......



aut


Du kweli technologia imefika mbali,,, ila mimi nauliza ina maana hii ya Obama na picha ni fake au ni sauti tuu,, yaani hapa nataka kuona picha halisi ya video iliyo nyofolewa maneno yakapachikwa maneno mengine,, au kila kitu ni fake mpaka picha,,
 
Last edited by a moderator:
Picha ni yake na hapo ni siku anaapishwa ila maneno si yake.
Du kweli technologia imefika mbali,,, ila mimi nauliza ina maana hii ya Obama na picha ni fake au ni sauti tuu,, yaani hapa nataka kuona picha halisi ya video iliyo nyofolewa maneno yakapachikwa maneno mengine,, au kila kitu ni fake mpaka picha,,
 
Back
Top Bottom