Kumuonga mwanamke ni kumdidimiza kifkira

Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
12,177
Points
2,000
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
12,177 2,000
Ndug zangu,

Nimefanya utafiti nimegundua kuwa asilimia 80% ya wanawake hutegemea pesa za wanaume.
Wengi wao hawana mtazamo wa kutafuta njia mbadala ya kutafuta pesa zaidi ya kukwambia " bby naomba hela ya saloon", hawezi tena kufikia njia nyingne ya kupata pesa kwa sababu tumewafanya wanapenda a neno [.
Ushauri
kama una mwanamke wenye tabia hiyo jitahidi umrudishe katika fikra za kujitafutia na kama hawezi achana nae, tusipende kuwapa hela waacheni wajishughulishe.

Yangu ni hayo, Ahsanteni.
Kwenye kamusi ya kiswahili hatuna neno kuonga...jifunze sarufi vizuri!
 

Forum statistics

Threads 1,342,652
Members 514,741
Posts 32,758,759
Top