Kumuonga mwanamke ni kumdidimiza kifkira

H sanny

H sanny

Senior Member
Joined
May 25, 2018
Messages
178
Points
250
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined May 25, 2018
178 250
Ndug zangu,

Nimefanya utafiti nimegundua kuwa asilimia 80% ya wanawake hutegemea pesa za wanaume.
Wengi wao hawana mtazamo wa kutafuta njia mbadala ya kutafuta pesa zaidi ya kukwambia " bby naomba hela ya saloon", hawezi tena kufikia njia nyingne ya kupata pesa kwa sababu tumewafanya wanapenda shortcut.
Ushauri
kama una mwanamke wenye tabia hiyo jitahidi umrudishe katika fikra za kujitafutia na kama hawezi achana nae, tusipende kuwapa hela waacheni wajishughulishe.

Yangu ni hayo, Ahsanteni.
 
RICH MK

RICH MK

Member
Joined
Jun 8, 2019
Messages
65
Points
125
RICH MK

RICH MK

Member
Joined Jun 8, 2019
65 125
Mwanamke kaumbwa kupokea mkuu na wewe umeumbwa kutoa ......papuchi ipo kwa ndani na mashine na vifuko vyake vyote vipo nje kwa maumbile jifunzeni ila kuonga kupita kiasi ni khatari kwa uchumi wako
 
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2017
Messages
1,830
Points
2,000
Vi rendra

Vi rendra

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2017
1,830 2,000
Na nyie hamna Plan B
Umewahi kuangalia background ya huyo anaekuomba hio pesa, wakati mwingine ni kukwama tu sio kwamba wanapenda, maana hio pesa mpaka uipate ushanyanyasika sana
Akiomba pesa ya saloon mletee gunia la mkaa/au mtumba auze faida akasuke ,usishupalie tu kuwa tunadidimia kifikra umewahi kujiuliza utanyanyuaje hizo fikra? Au jibu ni kumuacha kwakua ana fikra zilizodidimia.
Wanaume msisahau mtazaa watoto wa kike na baada ya miaka 20 ijayo mtayashuhudia haya mkiwa kama wazazi jinsi watoto wenu watakavyokua wamedidimia kifikra maana hamkufanya lolote kuzibadili hizo fikra zilizojengeka kwenye jamii ya sasa hivi, kwahiyo maji yatafata mkondo binti zetu watapita humo humo kama na nyinyi hamtabadilisha mitazamo yenu
 
D

Daftari la Watoro

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2017
Messages
293
Points
1,000
D

Daftari la Watoro

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2017
293 1,000
Pale atakapo pata Kazi sio kwamba hatohitaji pesa zako bali hatokuhitaji na wewe pia.
 
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined
May 25, 2018
Messages
178
Points
250
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined May 25, 2018
178 250
Na nyie hamna Plan B
Umewahi kuangalia background ya huyo anaekuomba hio pesa, wakati mwingine ni kukwama tu sio kwamba wanapenda, maana hio pesa mpaka uipate ushanyanyasika sana
Akiomba pesa ya saloon mletee gunia la mkaa/au mtumba auze faida akasuke ,usishupalie tu kuwa tunadidimia kifikra umewahi kujiuliza utanyanyuaje hizo fikra? Au jibu ni kumuacha kwakua ana fikra zilizodidimia.
Wanaume msisahau mtazaa watoto wa kike na baada ya miaka 20 ijayo mtayashuhudia haya mkiwa kama wazazi jinsi watoto wenu watakavyokua wamedidimia kifikra maana hamkufanya lolote kuzibadili hizo fikra zilizojengeka kwenye jamii ya sasa hivi, kwahiyo maji yatafata mkondo binti zetu watapita humo humo kama na nyinyi hamtabadilisha mitazamo yenu
Unampaje nafasi ya kupewa pesa ba ki-boyfriend chake haliyakuwa wew mzazi upo ?
huko n kutokukaa na watoto vzur kuyajua mapungufu yake.
 
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2017
Messages
7,959
Points
2,000
Equation x

Equation x

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2017
7,959 2,000
Una mawazo mazuri mkuu ila sasa,kama kweli ni kifaa....utamnyima wewe hela akitoka nje anaongwa gari....ndio ile mtu unabaki unalia lia.Sisi wanaume tumeumbwa kutamani na tunatumia nguvu ya ziada kufanikisha kukipata kile tulichokitamani.
 
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
8,903
Points
2,000
Lyamber

Lyamber

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
8,903 2,000
Ndo yale yale ya kama yule wa jana alieleza uzi ukiona mwanamke amekimbia ndoa ujue imefika hadi wapi..mtu anafanya kazi na hela anapata haijalishi kazi ni temporary au ni permanent inaliowa kwa wiki au kwa mwezi ila anaona uchungu kununua nguo zake, kulipa kodi ya anapokaa mwenyewe, kulipa ada yani anasikia uchungu sana
 
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,436
Points
2,000
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,436 2,000
Acha hiyo altitude nilipoteza hadi soulmate wangu, hakuwahi kuomba hela hadi nimpe mwenyewe so sometime nkawa naona kitonga acha niteleze ila siku nasomewa hukumu nasikia hukua unanijali but how tulikua na so romantic kumne kumjali ni kumpa hela!!!
 
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined
May 25, 2018
Messages
178
Points
250
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined May 25, 2018
178 250
mwanamke wa miaka 18-25 unaomba pesa kwa mwanaume hali ya kuwa bado unaishi na wazazi.
unahisi hii ni sawa kwel ?
humu ndani weng tunaendea kuwa wazazi halafu tuna-support huu upuuzi kwel
 
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined
May 25, 2018
Messages
178
Points
250
H sanny

H sanny

Senior Member
Joined May 25, 2018
178 250
Una mawazo mazuri mkuu ila sasa,kama kweli ni kifaa....utamnyima wewe hela akitoka nje anaongwa gari....ndio ile mtu unabaki unalia lia.Sisi wanaume tumeumbwa kutamani na tunatumia nguvu ya ziada kufanikisha kukipata kile tulichokitamani.
nitamuacha aende,
hii ndio inapelekea wanawake kusema ;
- "mimi nataka kuolewa na mwanaume mwenye gari "
- " mimi mpaka awe na kazi nzuri"
-"mimi nataka mwanaume mwenye nyumba yake, sitaki nyumba ya kupanga"

Inamaana hawa wanawake wote shule walikuwa wanaenda kama watumwa ?
 
Ngareroo

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2019
Messages
610
Points
500
Ngareroo

Ngareroo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2019
610 500
Na nyie hamna Plan B
Umewahi kuangalia background ya huyo anaekuomba hio pesa, wakati mwingine ni kukwama tu sio kwamba wanapenda, maana hio pesa mpaka uipate ushanyanyasika sana
Akiomba pesa ya saloon mletee gunia la mkaa/au mtumba auze faida akasuke ,usishupalie tu kuwa tunadidimia kifikra umewahi kujiuliza utanyanyuaje hizo fikra? Au jibu ni kumuacha kwakua ana fikra zilizodidimia.
Wanaume msisahau mtazaa watoto wa kike na baada ya miaka 20 ijayo mtayashuhudia haya mkiwa kama wazazi jinsi watoto wenu watakavyokua wamedidimia kifikra maana hamkufanya lolote kuzibadili hizo fikra zilizojengeka kwenye jamii ya sasa hivi, kwahiyo maji yatafata mkondo binti zetu watapita humo humo kama na nyinyi hamtabadilisha mitazamo yenu
I love U Mamiloox
 
chuganian

chuganian

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2016
Messages
1,068
Points
2,000
chuganian

chuganian

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2016
1,068 2,000
nitamuacha aende,
hii ndio inapelekea wanawake kusema ;
- "mimi nataka kuolewa na mwanaume mwenye gari "
- " mimi mpaka awe na kazi nzuri"
-"mimi nataka mwanaume mwenye nyumba yake, sitaki nyumba ya kupanga"

Inamaana hawa wanawake wote shule walikuwa wanaenda kama watumwa ?
wabahili utawajua tu
 

Forum statistics

Threads 1,342,645
Members 514,741
Posts 32,758,629
Top