kumtongoza mwanamke kwa gia ya kuoa


M

minze manonu

Member
Joined
Nov 27, 2013
Messages
50
Likes
1
Points
0
Age
28
M

minze manonu

Member
Joined Nov 27, 2013
50 1 0
Wanawake jaribuni kuwa wachunguz maana wanaume walio wengi wameuona udhaifu wenu matoke yake wanafanya na kuwaachia aibu kwa ndugu, jamaa na marafiki maana wengne hufikia hata kuleta posa pamoja na kujitambulisha
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,149
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,149 280
mie ukija na gia ya kuoa unaambulia cha mbavu hahaha..bora hata uje na sound za ku-date kawaidaa...kuoa uchuro mwee!
 
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
5,888
Likes
485
Points
180
badiebey

badiebey

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
5,888 485 180
Em ht we saidia a girl afanye uchuguz zaidi kivp km had mtu ashakuja kujitambulisha,cz those r among th thngs that make u really believe he's serious,smtym km ipo ipo tu na km haipo haipo tu,
though nt exactly th same ,ndoa nwadays dizain km any othr relationship u cn divorce and get on to anothr rlship o marry sm1 else
 
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined
Oct 24, 2013
Messages
463
Likes
6
Points
0
B

Broken soul

JF-Expert Member
Joined Oct 24, 2013
463 6 0
Kama mwanaume anataka nimdharau kabisa ajaribu kuingia na hiyo gia
 
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2013
Messages
15,844
Likes
5,769
Points
280
Honey Faith

Honey Faith

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2013
15,844 5,769 280
jamani mie napita tu
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
mie ukija na gia ya kuoa unaambulia cha mbavu hahaha..bora hata uje na sound za ku-date kawaidaa...kuoa uchuro mwee!
Nyie ndio hamtaki kuolewa enh??
 
N

Nyrum

Senior Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
124
Likes
4
Points
0
Age
30
N

Nyrum

Senior Member
Joined Aug 11, 2013
124 4 0
Me kwanza nikitongozwa huwa nataman kutapika. Kma nakutaman ntakwambia mwenyew nj sio wew uji2tumue et mara ooh i want to marry u, sitaki.
 
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined
Jul 16, 2009
Messages
8,609
Likes
58
Points
145
Kimbweka

Kimbweka

JF-Expert Member
Joined Jul 16, 2009
8,609 58 145
Kwa hali hii tutajigongea traaatiiibuuu mdogo mdogo akaaaaa....
 
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2013
Messages
1,710
Likes
282
Points
180
A

Al-shabaab

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2013
1,710 282 180
Wanawake jaribuni kuwa wachunguz maana wanaume walio wengi wameuona udhaifu wenu matoke yake wanafanya na kuwaachia aibu kwa ndugu, jamaa na marafiki maana wengne hufikia hata kuleta posa pamoja na kujitambulisha
gia kubwa kwao ni kuwadanganya tuu basi
 
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,563
Likes
521
Points
280
Age
41
Bra-joe

Bra-joe

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,563 521 280
Hao ni wale wasiojiamini, kidume halisi umtongoza mwanamke kwa uwazi na ukweli, hata akikataa huna cha kupoteza, kwa nini umdanganye? Ukweli siku zote unakuweka huru.
 
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
31,849
Likes
5,210
Points
280
kabanga

kabanga

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
31,849 5,210 280
wengine bila kumbiwa kuolewa ngumu.....
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
79
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 79 45
mie ukija na gia ya kuoa
unaambulia cha mbavu hahaha..bora hata uje na sound za ku-date
kawaidaa...kuoa uchuro mwee!
tangazoooooooooo kwa mademu vichecheee dawa nikuwavisha pete tu akapige nayo picha
 
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2011
Messages
3,379
Likes
702
Points
280
adakiss23

adakiss23

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2011
3,379 702 280
tunataka sana mkuu....ila asikwambie mtu mambo ya kuoana yanatokea automatical na cyo kulazimishana au kukomalia aisee,,ndoa na iheshimiwe na watu wotee:smile-big:
Nipe nafasi basi.. nivute jiko mie
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
79
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 79 45
kama mwanaume anataka nimdharau kabisa ajaribu kuingia na hiyo gia
usidharau wote mwoaji utamtambua tu kwa hukuthamini hatakuingiza viwanja flani hivi vile special kwa magumegume na mtu kula kidiga tu utamjua baada ya gemu humjuani
 
Maysally

Maysally

Member
Joined
Dec 6, 2013
Messages
54
Likes
0
Points
0
Maysally

Maysally

Member
Joined Dec 6, 2013
54 0 0
Kweli kabisa yamemkuta shogaangu juzi jamaa alikua mkoani akaongea na mama ake kuwa yu ataka kumuoa Binti akasema lazima ampagawishe siku jamaa anakuja ili amuoe fasta kumbe jamaa tapeli.alipokuja jamaa kajilia vyake taratibu kasepa demu akipiga cm haipokelewi mpaka sasa.
 
charty

charty

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2013
Messages
7,161
Likes
3,149
Points
280
Age
27
charty

charty

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2013
7,161 3,149 280
Nipe nafasi basi.. nivute jiko mie
hee uvute jiko la gesi,umeme, au la kunii hahaha siku hizi ukilala lazima ukatweee!!!akatwi mtu hapaaaaa......chukua cha mbavu hchooo
 
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
469
Likes
79
Points
45
G

gen parton

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
469 79 45
me kwanza nikitongozwa huwa
nataman kutapika. Kma nakutaman ntakwambia mwenyew nj sio wew uji2tumue
et mara ooh i want to marry u, sitaki.
du hii mada imesaidia kuwatambua single ladies sasa wasubili tu ma mp ya kumwaga
 
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
806
Likes
67
Points
45
Crystal clear

Crystal clear

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
806 67 45
kuna mmoja hatukuwahi hata kudate tulikuwa tu tunapeana salamu akaja kunishtukiza anataka kuleta posa home nilimtoa nduki hakuamini na hakurudia tena kunitamkia posa so kwangu mimi ukija na gia ya kunioa utajuta kunifaham coz najua humaanishi
 

Forum statistics

Threads 1,252,059
Members 481,989
Posts 29,794,364