Kumtongoza mke/mme wake


Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
let me quote one of the member's comment. ...

Hehehehe kuna jamaa etu akisha piga ulabu huwa anamtongoza mke wake lol,
swali langu... sasa mie na shangaa mtu asipo mtongoza mke wake/ au mme wake where is the funny part of marriage? kama mwanaume/mwanamke hajui kusema maneno mazuri, kumsifia mke wake, kumtania etc... I think life can get really boring...


Kutongeza manake to flirting au? correct me if I am wrong
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
let me quote one of the member's comment. ...


swali langu... sasa mie na shangaa mtu asipo mtongoza mke wake/ au mme wake where is the funny part of marriage? kama mwanaume/mwanamke hajui kusema maneno mazuri, kumsifia mke wake, kumtania etc... I think life can get really boring...


Kutongeza manake to flirting au? correct me if I am wrong
And what is does it mean by flirting?
 
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined
Dec 11, 2008
Messages
5,513
Likes
29
Points
0
Pape

Pape

JF-Expert Member
Joined Dec 11, 2008
5,513 29 0
And what is does it mean by flirting?
If you flirt with someone, you behave as if you are sexually attracted to them, in a playful or not very serious way.
 
bht

bht

JF-Expert Member
Joined
May 14, 2009
Messages
10,335
Likes
212
Points
160
bht

bht

JF-Expert Member
Joined May 14, 2009
10,335 212 160
If you flirt with someone, you behave as if you are sexually attracted to them, in a playful or not very serious way.
hapo sasa.....
sijui inaingiaje kwenye ndoa
 
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2009
Messages
12,286
Likes
61
Points
145
Teamo

Teamo

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2009
12,286 61 145
umeamua uilete huku?.........
nitaijibia pia sababu nilishuhudia...!
jamaa alimtoa mkewe out.baada ya bia nyingi na nyama alisahau kwamba yupo na mkewe,alidhani yupo na kimada/baa medi kama kawaida yake.akawa anam-bamba sana na makissi na mahug.mkewe akajua ni pombe jamaa kafurahi.

mwisho wa siku kama saa nane usiku jamaa akamwambia mkewe....''SASA VIPI WEWE MREMBO LEO NAONDOKA NA WEWE AU HAUKO FREE?...CHUMBA NIMESHALIPIA...!''....
unajua kilichotokea?
 
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2009
Messages
6,969
Likes
29
Points
0
Nyamayao

Nyamayao

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2009
6,969 29 0
umeamua uilete huku?.........
nitaijibia pia sababu nilishuhudia...!
jamaa alimtoa mkewe out.baada ya bia nyingi na nyama alisahau kwamba yupo na mkewe,alidhani yupo na kimada/baa medi kama kawaida yake.akawa anam-bamba sana na makissi na mahug.mkewe akajua ni pombe jamaa kafurahi.

mwisho wa siku kama saa nane usiku jamaa akamwambia mkewe....''SASA VIPI WEWE MREMBO LEO NAONDOKA NA WEWE AU HAUKO FREE?...CHUMBA NIMESHALIPIA...!''....
unajua kilichotokea?
mhhhh
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
umeamua uilete huku?.........
nitaijibia pia sababu nilishuhudia...!
jamaa alimtoa mkewe out.baada ya bia nyingi na nyama alisahau kwamba yupo na mkewe,alidhani yupo na kimada/baa medi kama kawaida yake.akawa anam-bamba sana na makissi na mahug.mkewe akajua ni pombe jamaa kafurahi.

mwisho wa siku kama saa nane usiku jamaa akamwambia mkewe....''SASA VIPI WEWE MREMBO LEO NAONDOKA NA WEWE AU HAUKO FREE?...CHUMBA NIMESHALIPIA...!''....
unajua kilichotokea?
Ina maana huyo jamaa hajawahi kabisa kutoka out na mkewe!
 
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,464
Likes
179
Points
160
Masaki

Masaki

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,464 179 160
If you flirt with someone, you behave as if you are sexually attracted to them, in a playful or not very serious way.
So can someone flirt with his wife?
 
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined
Sep 26, 2008
Messages
2,720
Likes
34
Points
145
M

Mundu

JF-Expert Member
Joined Sep 26, 2008
2,720 34 145
...ukiifanya kama game itakuwa exciting. Lakini akijua uko serious itakuwa noma. Jana Pape alisema kwenye thread mojapo humu, huna haja ya kumtongoza mkeo kwa kuwa tayari nyinyi ni mwili mmoja. Yaani, utajitongozaje mwenyewe hahahaha
 
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2008
Messages
1,703
Likes
364
Points
180
Kisoda2

Kisoda2

JF-Expert Member
Joined May 30, 2008
1,703 364 180
umeamua uilete huku?.........
nitaijibia pia sababu nilishuhudia...!
jamaa alimtoa mkewe out.baada ya bia nyingi na nyama alisahau kwamba yupo na mkewe,alidhani yupo na kimada/baa medi kama kawaida yake.akawa anam-bamba sana na makissi na mahug.mkewe akajua ni pombe jamaa kafurahi.

mwisho wa siku kama saa nane usiku jamaa akamwambia mkewe....''SASA VIPI WEWE MREMBO LEO NAONDOKA NA WEWE AU HAUKO FREE?...CHUMBA NIMESHALIPIA...!''....
unajua kilichotokea?
Kujiexpresss
 
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2010
Messages
1,269
Likes
11
Points
0
Noname

Noname

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2010
1,269 11 0
umeamua uilete huku?.........
nitaijibia pia sababu nilishuhudia...!
jamaa alimtoa mkewe out.baada ya bia nyingi na nyama alisahau kwamba yupo na mkewe,alidhani yupo na kimada/baa medi kama kawaida yake.akawa anam-bamba sana na makissi na mahug.mkewe akajua ni pombe jamaa kafurahi.

mwisho wa siku kama saa nane usiku jamaa akamwambia mkewe....''SASA VIPI WEWE MREMBO LEO NAONDOKA NA WEWE AU HAUKO FREE?...CHUMBA NIMESHALIPIA...!''....
unajua kilichotokea?
sawa lakini sialimtongoza mke wake na mke wake akafurahi?... halafu kwani hawezi kumpeleka mke wake hotelini? its good for a change:D
 

Forum statistics

Threads 1,237,260
Members 475,501
Posts 29,282,832